....nv club ระยอง.....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อชิรญา งามตา, 26 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    แนะนำร้านแต่งสวย แรง และดี แถวระยองด้วยค่ะ

1. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    ไม่บอก ๆ ๆ ๆ เพราะไม่รู้ อิอิ

อยู่ระยองแต่ทำงานอยู่กาญ เลยไม่ทราบคร๊าบ ต้องรอ NVFULL มาบอกแล้วล่ะเพราะพี่แกรู้ทุกเรื่อง

2. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    แนะนำให้ที่ ปทุมธานี คลองสอง ไม่ผิดหวัง ชิมิ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    บ้านแกเนี่ยนะไอ้อ้วน

4. BOSSAPP

179
    1
    0
    อย่าไปปทุม เดี๋ยวจาก จ่ายหมื่นแต่ได้งานแค่ห้าพัน

5. คุณ bossapp ทำสีมาเท่าไร พอดีอีก2-3เดือนจะเริ่มทำรถ พี่ๆclubช่วยแนะนำด้วยค่ะ

6. BOSSAPP

179
    1
    0
    ผมทำหลายอย่างรวมกันน่ะครับค่าสีก็ทำมาประมาณ หมื่น นิด ๆ

7. V-MOG

V-MOG Member Member

165
    1
    18
    กระโปรงหน้าสวยดีนะ คันนี้คุ้นๆ

8. BOSSAPP

179
    1
    0
    ก็คันที่ขับกลับจากบางแสนพร้อมพี่อ่ะแหละ จี้ตูดพี่มั่ง พี่จี้ตูดมั่ง ผลัด ๆ กันจนถึง กทม. อิอิ

9. ทำสีที่ไหนมาเหรอ จะได้ไปทำบ้าง มีทำรอบคันด้วยอะเป่าว

10. BOSSAPP

179
    1
    0
    ทำที่ จ.กาญจนบุรีครับ อู่เพื่อนกันเองรอบคัน คิด ๆ ดูแล้วก็น่าไม่เกิน หมื่นห้า

11. chavalit_srijaroen

chavalit_srijaroen New Member Member

24
    0
    0
    ร้านซ่อมเก่ง ๆ ไว้ใจได้ ช่วยแนะนำด้วยครับ

12. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    ขอเสียงสมาชิกระยอง หน่อย ปลายเดือนจะจัดมิตติ้งคับ มีความเห็นว่างัยกันบ้างคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้