หนังสือ Hyper Rev ลดราคาเหลือ 200 เอง ที่ Autobacs

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Auman, 15 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Auman

Auman New Member Member

29
    0
    0
    ไปเจอมาที่ สาขาแจ้งวัฒนะ วันนี้เลยครับ ซัดไป 4 เล่มเลย ใครอยากได้ลองเข้าไปดู ที่สาขาแจ้งวัฒนะนะครับ เหลือ แค่ 1-2 เล่มเอง ของ อีโว ไม่เหลือแล้ว (ผมสอยเล่ม 6 มาแล้ว) มีแต่ อิม กับ MX5 ครับ ลองไปดูสาขาอื่นดู เผื่อมีอีก

อู :)

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เหอๆถูกขนาดนั้น เลยหรอคับ
    ถ้ายังงั้น ผม ซวยแล้ว

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:47:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:47:41 ----------

เหอๆถูกขนาดนั้น เลยหรอคับ
    ถ้ายังงั้น ผม ซวยแล้ว

3. Auman

Auman New Member Member

29
    0
    0
    มีไม่เยอะครับ ประมาณว่าโล๊ะสต๊อก เพราะไม่มีใครซื้อซะที

4. Kae_II

Kae_II New Member Member

20
    1
    0
    โห ถูกจังคับ ไปถึงคงไม่เหลือ อิอิ :eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้