รบกวนหน่อยครับ 133 จะเปลี่ยนเพลาท้ายเอาของไรดีครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย yos HP, 4 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yos HP

yos HP New Member Member

11
    0
    0
    รบกวนผู้มีประสบการณ์ช่วย ทีครับ เพลา crown หรือ cedric ดีครับ และก็ ข้อดีข้อเสียด้วยก็ได้นะครับ
    แล้ว สั้น ยาว มันต่างกันมากไหมครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ถ้าไม่ได้วางเครื่องมา หาของเดิมตามเชียงกงจบที่สุดครับ ไม่ต้องแปลงด้วย

3. yos HP

yos HP New Member Member

11
    0
    0
    วาง 1G-GE มาครับ เกียร์ธรรมดาอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้