ขอคำแนะนำเรื่องโช้คอัพครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย kunchitpon, 4 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kunchitpon

kunchitpon New Member Member

13
    0
    0
    ผมเพิ่งซื้อมือสองมาคับ และคิดว่าจะเปลี่ยนใหม่ทั้ง 4 ต้น เพราะอายุก็นานแล้วอะคับ เลยขอคำแนะนำเรื่องโช้คอัพกะสปริง ว่าควรใช้ยี่ห้อ/รุ่นไหน หรือสปริงรุ่นไหน จึงจะเหมาะสมหนะคับ

ปล. รถผมติดแก๊สด้วยคับข้างหลังน่าจะหนักหน่อย

2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    เอาของเดิมไปอัด ใหม่ดีกว่าครับ ได้อย่างที่เรสต้องการ แล้วเซ็ทข้างหลังให้แข็งหน่อย ก็ ok แล้ว
    เพราะถ้าซื้อของใหม่เอามาใส่แล้วอาจไม่ถูกใจเราก็ได้

3. kunchitpon

kunchitpon New Member Member

13
    0
    0
    คุณเป้แนะนำร้านได้ไหมครับ (บอกใบ้ก็ได้ครับ บอกตรงๆ เด่วจะมะเหมาะสม...เอิ๊กกกก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้