หาร้านทำปลอกกันสั่น

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย indy-72, 1 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    หาร้านแถว รามอินทรา สะพานใหม่นะครับ

พอดีไปเปลี่ยนล้อ มา ยังไม่ได้ใส่ปลอกกันสั่นเลย

ใครมีร้านดีดีแนะนำ หน่อยนะครับ ;)

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ร้าน Power Max ตรงรามอินทรา กม.8 ตรงข้ามโรงพยาบาลสินแพทย์คะ

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ปกติซื้อล้อ มันแถมมามิใช่หรือ เป็นมิเนียมกลมๆวงแหวนตรงกลางปะ บางรุ่นเป็นพลาสติก แง้วๆๆๆ
    ร้านล้อแม็ก ทั่วไปน่าจะมีนะ (ถ้าเป็นอันที่ผมคิดนะ) อิอิ

4. indy-72

366
    0
    0
    พอดีไปได้ Max มือสองมานะครับ

ไปใส่ที่ร้าน CG มา เค้ามีขายแต่ขนาดดันไม่เท่ากันกับรู Max ของผมอีก

5. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    โรงกลึง....ทำได้ทุกที่ครับ เอารถไปจอดถอดล้อวัดวันจะๆๆๆๆๆเลยรับลองเป๊ๆๆๆๆ อิอิ

6. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    รถบาสก็ยังไม่ได้ใส่เลย - - ลืมไปเลยนะ จุดนี้ วันนั้นไปตั้ง ศูนย์ แระที่ร้าน บอกมาอยุ่เหมือนกัน ชุดล่ะ 1 พัน บาท แพงป่าวอะคับพี่ๆ ๆ

7. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    cG 0-400 เรียบด่วนรามอินทรา ของดีมาบอกต่อ

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่น่าถึงนะ เพราะเราก็ใส่แต่จำราคาไม่ได้

9. indy-72

366
    0
    0

ผมไปดูที่ CG 400 รามอินทรา มา

ของผม Adven RG เค้ามีขายแต่ขนาดไม่เท่ากันนะครับ ใส่ไม่ได้ : 0

10. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    เคยใส่มาที่ร้าน ไฮ้เจริญ ย่านสุทธสาร เป็นอลูมิเนียม มีหลาย size ชุดละ 600 บาท เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

ไม่แน่ใจว่าตอนนี้เป็นไงครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้