ขอสอบถามร้านทำสีปะผุ แถวนนทบุรี

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย want_ke-10, 1 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. want_ke-10

want_ke-10 New Member Member

13
    0
    0
    สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ ชาว ke club ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ พึ่งได้รถ ke มาคันนึ่ง

ผมอยากจะทำสี และปะผุ ทั้งคัน ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ พี่ๆ นำรถไปทำกันร้านไหนบ้าง งานดี ราคาไม่แพงมาก

ขอเป็นแถวๆนนทบุรี ยิ่งเป็นซอยบางกรวยได้ยิ่งดีเลยครับ ถ้ารู้ราคาก็ช่วยบอกด้วยครับ

ผมใช้ ke 15 อยู่ครับ

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ ชาว ke club ไว้ที่นี้ด้วยครับ

2. ipeet555

ipeet555 New Member Member

2
    0
    0
    ร้านสมาทคับ

อยู่เส้น บ้านกล้วย-ไทรน้อย

ตงข้ามกับ อบต. เก่าอะคับ

3. want_ke-10

want_ke-10 New Member Member

13
    0
    0
    บอถามไรหน่อยครับ ใครพอรู้บ้าง ke 15 ใส่แม็ก 4 รู 110 ใช่ป่าวครับ

หรือว่าเท่าไหร่ครับช่วยบอกทีครับไม่รู้จริงๆๆ

ขอบคุณผู้รู้ไว้ที่นี้ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้