ใส่เลนส์กระจกมองหลัง spoon

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย saburo, 29 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    ไม่ทราบว่ากระจกมองหลัง(ในเก๋ง) ของcoupe กับ ek9 เหมือนกันไหมครับ ผมใส่เลนส์กระจก spoon ไม่ได้ครับ มันติดขอบพลาสติกทั้ง 2 ข้างครับบนล่างก็เหลือช่องครับ หรือใส่กันทั้งอย่างนี้เลยครับ ใครใส่แล้วพอมีรูปบ้างไหมครับ ข้างหลังกล่องมีเขียน ek 9 ด้วยมันน่าจะใส่ได้หรือเปล่า ขอบคุณครับ

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อันนี้ไม่รู้อะ ไม่ค่อยเข้าใจ มีรูปประกอบปะครับ หรือรอท่านอื่นดูนะครับบบบบบบบบบบบ

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่ทราบเหมือนกันคะ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขอชมรูปนิดนึงครับ

5. ขายไปสิบกว่าชิ้นแล้ว ใส่ทั้ง EK, EG, Si, DC2 ก็ใส่ด้วยกันได้หมดนะ ไม่มีปัญหา
    ข้างบน กับข้างล่างมันเหลือช่องอยู่แล้ว เพราะกระจก Spoon มันนูนออกมา

6. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ของเล่นไฮโซอีกแล้ว ว๊าว!!

7. JoB_Si

JoB_Si New Member Member

24
    0
    0
    ผมเป็นคนนึงที่ใส่อยู่ ติดได้พอดีครับ มีช่องว่างตามที่ พี่ซอลิ้วเฮียง บอกเลยครับแต่ผมเลือกที่จะว่างด้านบนแทนที่จะว่างด้านล่าง
    กระจกนูน ช่วงแรกอาจจะไม่ชินตานะครับ ระวังหน่อย

8. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ตอนแรกเอามาเทียบเหมือนจะไม่ได้ แต่พอแกะกระดาษกราวด้านหลังออก แล้วแปะติดกับกระจกเดิม มันก็พอดีนะ

กดๆหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้