ขอสอบถามเรื่องR30 หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย FIXER, 21 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FIXER

FIXER New Member Member

1
    0
    0
    พี่ๆคับ R30 ว่าง RB26 ได้ป่าวคับ...แล้วหน้ายัก ทำ เป็น หน้าเหยี่ยว ได้ป่าวคับ ...

2. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    วาง SR RB20 25 26 ก็ได้ วาง 1J 2J ก็ได้ วาง UZ ก็ได้ วางโรตีก็ได้ วางดีเซลก็ได้ บ๊อคเซอร์นี่ไม่แน่ใจว่าติดหรือเปล่า

ทำเป็นหน้าเหี่ยวก็ได้ครับ

3. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    หน้ายักษ์ทำเป็น หน้าเหยี่ยวได้ครับ ส บ ม สบายมากครับ

4. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    มาใหม่กันเรื่อยๆๆ...........อยากรู้อะไร ถามๆกันมาได้เลยครับ

5. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    ถามมาตอบไป......

6. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    ผมอยากรู้ท่าผมไม่มีตังผมยืมตังพี่สุดหล่อได้บาวครับ....ตามที่พี่เขียนอยากรู้อะไรถามๆกันเขามา

7. แล้วทำเป็นหน้าอื่นได้ไหมครับพี่ อย่างหน้าแวนได้ไหมครับ
    แล้วหาของที่ไหน ที่ไหนมีขายมั่งครับ

8. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    แหมๆๆๆ น้องปลั๊ก อิน....เด๋วตีตายเลย มายืมตังพี่ยังใส้แห้งเลยน้องเอ้ย

แล้วทำเป็นหน้าอื่นได้ไหมครับพี่ อย่างหน้าแวนได้ไหมครับ
    แล้วหาของที่ไหน ที่ไหนมีขายมั่งครับ

ส่วน คำถามนี้ ต้องตอบว่ามันก็มีนะหน้าแวน แต่ชุดกระจังหน้ากับไฟหน้า
    ในไทยเห็นจะมีผู้เดียวนะ คือคุณ aa..วนเวียนอยู่มนนี้แหละ เจ้าตัวอยู่เจแปน
    ส่วนหาซื้อที่ไหน ลืมไปได้เลย ที่เจแปนยังหายากเลยครับ โอกาศจะหลุดมาถึงไทย
    คงไม่ใช่เรื่องง่ายๆ เลยครับ

........แต่ผมว่าตัวที่มีอยู่ในบ้านเราก็แต่งเติมกันไม่หมดแล้วนะ............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้