*--* เมาอย่างไรให้ถูกใจภรรยา *-*

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 28 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เมาอย่างไรให้ถูกใจภรรยา

Subject: เมาอย่างไรให้ถูกใจภรรยา
    > บุญนำ ตื่นขึ้นมาตอนสายๆ ของวันเสาร์
    > เขารู้สึกปวดหัวและเมาค้าง เนื่องจาก เมื่อคืนดื่มหนักไปหน่อย
    > แต่เขาก็ต้องแปลกใจเมื่อเขาพบว่ามียาแก้ปวดหัว 2 เม็ด
    > กับน้ำหนึ่งแก้ววางอยู่บนโต๊ะข้างหัวเตียง
    > เสื้อผ้าที่เขาใส่เมื่อคืนนี้ ได้ถูกซักสะอาดและรีดอย่างเรียบร้อย
    > ทุกสิ่งทุกอย่างในห้องนอนถูกจัดไว้เป็นระเบียบ
    >
    > ขณะที่เขาเอายาขึ้นมากิน เขามองเห็นโน้ตวางอยู่บนโต๊ะมีข้อความว่า
    >
    > " ที่รัก อาหารเช้าของคุณอยู่ในเตา
    > กาแฟอยู่ในกระติกน้ำร้อน
    > ฉันไปซื้อของที่ตลาดประเดี๋ยวกลับมา
    > รักคุณมากที่สุด "
    >
    > บุญนำขยี้ตาแล้วลองหยิกแขนตัวเอง
    > เมื่อรู้ว่านี่ไม่ใช่เขาฝันไปแน่นอนจึงเกิดความสงสัยว่ามันเกิดอะไรขึ้น?
    > โดยปกติ เขาจะมีปากเสียงกับภรรยาของเขาทุกครั้งที่เขาเมากลับบ้าน
    > แต่เมื่อคืนนี้เขาเมายิ่งกว่าคืนใดๆ
    > แต่ทำไมทุกอย่างมันกลับเป็นตาลปัตรอย่างนี้
    >
    > เขาเดินเข้าไปในครัว อาหารเช้ากาแฟถูกเตรียมไว้อย่างดีสำหรับเขา
    > เมื่อยกมานั่งกินที่โต๊ะอาหาร
    > เขาพบว่าลูกชายนั่งกินอาหารเช้าอยู่ก่อนแล้ว
    >
    > บุญนำ : เมื่อคืนนี้เกิดอะไรขึ้น?
    >
    > ลูกชาย : เมื่อคืนนี้พ่อกลับบ้านตอนตีสาม พ่อเมามากเดินโซเซชนตู้แตก
    > เก้าอี้หัก
    > แล้วพ่อยังอาเจียนเลอะบ้านไปหมด
    >
    > บุญนำ : จริงเหรอ? แม่ไม่โกรธหรือ?
    >
    > ลูกชาย : แม่ลงมาดูแล้วโกรธมาก แม่ลากพ่อไปยังห้องนอน
    > แล้วแม่ก็ถอดกางเกงที่เลอะอาเจียรของพ่อออก
    >
    > บุญนำ : แล้วไงต่อ?
    >
    > ลูกชาย : พ่อไม่ยอมให้แม่ถอด พ่อได้แต่พูดว่า "คุณ คุณ อย่าดีกว่า
    > ผมมีเมียแล้ว"

******* 555555555+ อันนี้โดน มั๊กๆ อิ........อิ ************:D ...........:D ..............:D ...........:D

2. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    :kiss: ชอบใจๆอิอิ........:cheer2:

:D :D :D :D :D

3. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่เป้เคยเป็นแบบนี้ป่าวคับ ......... :D

4. อิอิ..อ่านหนุกๆคับ...เพราะเราไม่กินเหล้า...อิอิ

5. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เขียนจากชีวิตจริง

6. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    พั่หนึ่งก็พูดไปค่ะเดี๋ยวเค้ารู้ความจริงกันหมด (ตกลงพี่เป้เอาเรื่องจริงมาเล่าให้น้องๆฟังเหรอค่ะเนี้ย)55555555555555555+++++

7. por truck

por truck New Member Moderator

152
    0
    0
    เรื่องเล่าจากประสบการณ์จริง :D :D :D :D

8. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    กลัว แต่ ว่าประโยค สุดท้าย จะเป็น

**** น้องๆ ม่ายต้องเดี๋ยวพี่ ถอดเอง **** อิ....................อิ

9. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ถ้าพูดแบบนี้งานเข้าแน่พี่เป้ .............. :D

10. zaad

2,669
    7
    0
    ระวังหัวจาแตกนะ

11. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    หัวจาแตก กล่องจาตัด ระวังนะพี่เป้!

12. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ช่วยไม่ได้นะครับ

หุหุ หุหุ

13. zaad

2,669
    7
    0
    5555

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอโทษทุกท่านที่ข้อความข้างบน ผมต้องลบ

******** เพราะมันเอารูปผม มาเผา ผมรับตัวเองม่ายได้ จึงขอลบ ครับ นี่ขนาดคนกัน

เองนะ มันยังทำได้ลงคอ..............เฮ่อ ************

15. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    อย่างนี้ต้องเอาไปใช้บ้างแล้ว

16. deknon

1,753
    66
    48
    รูปไรอ่ะพี่เป้ผมยังไม่เห็นเลย :D

17. zaad

2,669
    7
    0
    โห........หมดสภาพ

18. tee dragon

tee dragon New Member Member

36
    0
    0
    ชีวิตใคร

19. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    55555+

20. zaad

2,669
    7
    0
    มาแล้วเหรอตี๋

21. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    คริคริ

22. zaad

2,669
    7
    0
    อารมณ์ดีจังน้องเรา มาขำตลอด

23. tee dragon

36
    0
    0
    ห่างหายไปนาน ผมกลับมาแล้วคับ

24. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    คริคริ

25. zaad

2,669
    7
    0
    เมื่อไหร่มากรุงเทพ ครับตี๋

26. tee dragon

36
    0
    0
    ช่วงนี้งาน + ปัญหาเยอะแยะมากมายไว้มีโอกาศค่อยเจอกันที่กรุงเทพ
    ไว้เจอกันที่ชลบุรีละกันนะ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย

27. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    จัด ไป พี่ อิอิ

เดี๋ยว ไป หา คับ ไม่ ต้อง กลัว

เตรียม ที่ นอน ไว้ ได้ เลย คับ 555+

28. zaad

2,669
    7
    0
    555ไปนอนบ้านตี๋เลยไม่ต้องเปลืองค่าที่พัก

29. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    คิคิ เค้า นัด กัน แล้ว คับ แต่ ยังไม่ จะ ไป วัน ไหน คับ

30. zaad

2,669
    7
    0
    ไปไม่ชวนเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้