รบกวนสอบถามพี่ๆใน club มีใครเคยเปลี่ยน ยางขอบประตู ยางขอบกระจกของ NX บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย goou, 29 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goou

goou New Member Member

5
    0
    0
    พี่ๆพอจะมีร้าน..เปลี่ยนยางขอบประตู ยางขอบกระจกแนะนำมั้ยครับ....เวลาขับประมาณ 100 เสียงลมจะเริ่มดัง
    พอขึ้น >130 เสียงลมดังกว่าท่อซะอีก.....รบกวนด้วยครับ
    ..
    ได้ NX มาประมาณ 5 เดือนแล้ว...ครับ อยู่คลอง 3 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    สั่งจากญี่ปุ่นครับ ในไทยคงไม่มีครับ

3. goou

goou New Member Member

5
    0
    0
    พอจะมีทางอื่นมั้ยครับ...นอกจากสั่งของจากยุ่น
    หรือ..หารุ่นอื่นมาแปลงอะครับ....หรือพี่ท่านใดที่มีปัญหาเหมือนกัน...แก้กันยังไงครับ
    รบกวนด้วย....ขอบคุณครับ

4. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    รู้สึกว่าจะยังไม่มีใครได้เปลี่ยนนะครับ เหอๆๆๆ เพราะของใหม่มันแพงมากกกแบบว่าไม่อยากจะจ่ายกันเลยทีเดียว

5. photo_boya

926
    0
    0
    ราคาที่พี่อ็อด(ประธานคลับ) เคยบอก ก็ประมาณ -5,000-บาท ครับ

6. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    5000นี่ ทั้ง2ข้างป่าวครับ

7. photo_boya

926
    0
    0
    ครับ อยากสั่งเหมือนกัน

ยางเก่า - เสื่อม

เมียเก่า - เปลี่ยน อิอิ

8. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เปลี่ยนเมียเก่าง่ายกว่าเหรอ

9. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    เท่าที่เคยได้ยินว่าเค้าทำๆกันอ่ะนะครับ ก็คือ เอาสายออกซิเจนเลี้ยงปลาสอดเข้าในขอบยางกระจก
    เพื่อให้มันไม่แฟบ เท่านี้ก็ช่วยได้เยอะแล้ว
    แต่ไม่เคยทำ ไม่เคยเห็นวิธีทำเหมือนกันอ่ะครับ ใครรู้รายละเอียดหรือเคยทำไม๊คร้าบบบ

10. photo_boya

926
    0
    0
    ก็พูด ขำขำ ครับพี่

11. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    พี่บอย ถ้าจะเปลี่ยนเผื่อผม คนนึงนะครับ ฮ่าๆ

12. robinsonter

robinsonter New Member Member

20
    0
    1
    555+ นั้น ดิ เมีย เปลื่ยน ง่าย กว่าๆๆ ^^

13. photo_boya

926
    0
    0
    ถ้าจะเปลี่ยน ปั้มต้องพาพี่ไปทัศนะศึกษาคณะวิทย์ก่อน

สาวคณะวิทย์ หลับตาชี้ยังน่ารักเลย 555

14. pump01

102
    0
    0
    ระวังเจอกระเทยนะ 555

15. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เดี๋ยวต้องไปเดินแถวนั้นบ้างแล้ว

16. pump01

102
    0
    0
    รีบๆ มานะคับพี่ เดี๋ยว ตลาดจะ วาย ฮ่าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้