ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย JOOK_CORSA, 29 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOOK_CORSA

JOOK_CORSA New Member Member

257
    0
    0
    คือว่าผมอยากได้รูป Rover 623 แบบแต่งเท่ๆหน่อยครับเอาแบบตัวนอกก็ได้ครับขอแบบเยอะๆเลยนะครับ

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
  3. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    ขอบคุงคร้าบ

4. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    เอ่อ.....คือว่ารบกวนขอเยอะกว่านี้ได้ป่าวครับจะเอาไปเปนไอเดียอะ

5. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    อ่า.......ม่ายมีเลยหรอ

6. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    มีๆๆจายเยนๆเด่วจาเอามาลงให้นะ

7. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    ขอบคุงคร้าบพอดีรถรุ่นน้องไปชนมาอะก็เลยอยากทำใหม่ทั้งคันเลยเด๋วเสร็จจะเอามาให้ชมครับ

8. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    คันนี้อะ

9. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    คนขับเปนรายมากป่าวคับ
    รถมีทางซ่อมนะคับ
    มะต้องห่วง รถผมชนตั้งแต่ตอนปีใหม่ ตอนนี้เค้านัดรับรถปะมานอาทิดหน้าอะ หลายเดือนอยู่ ถ้ารักมันก้ซ่อมนะครับ ค่าซ่อมปะมาน1400000 อะคับ ถ้ามะอยากซ่อมก้ขายซากครับ ด้ายปะมาน 30000 - 40000 จากสภาพนะ

10. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    เวงกำชนฝั่งเดวกานเลยสีเดียวกานอีกต่างหาก......อืม.....คนขับเปนรุ่นน้องผมอะคับเพิ่งจบ ม.6 ปีนี้เสียชีวิตคาที่เลยเพราะหน้าโดนเสาไฟเต็มๆเลยส่วนคนนั่งมาด้วยหัวแตกเฉยๆ
    รถตอนนี้เก็บไว้ครับไม่ขายน้องเค้ารักมากแล้วถ้าซ่อมก็คงซ่อมยากอะเพราะแชสซีไปหมดแล้วแต่ว่าตอนนี้ไปซื้อโครงมาสวมทะเบียนเอาครับประกอบเสดหมดแล้วเหลือแต่ลงเครื่องแล้วก็ชุดแต่งครับ
    (ตอนนี้รอแบบชุดแต่งอยู่ครับยังไงก็ช่วยหาหน่อยนะครับผมหาจนหมดปัญญาแล้วอะ)

11. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ชุดแต่งรุ่นนี้มันมะมีอะดิมันต้องเทียบๆเอา แม๊กก็เหนลายไหยสวยก้ลง ตามใจชอบอะลองๆหาๆในกะทู้ในบอรด์นี้ดูดิ มีอยู่หลายคันอะ มันย้ายรูปจากอีกกะทู้มาโพสซ้ำมะด้ายอะ ลองดูนะ
    (สงสัยอีกหว่า เค้าชนงัยอะมัยไปอยู่แบบนั้นด้ายอะ ลื่น เหรอ) ถ้าสะดวกก้เชิญมาวันมีทติ้งนะครับ มีโรเวอร์แต่งๆอยู่หลายคัน วันที่19 เดือนนนี้นะครับ เชิญๆๆๆๆ

12. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    เค้าหักหลบรถมอไซด์พ่วงมาอะคับแล้วมาไวด้วยรถก็เลยหมุนมุดเข้าไปในซอกระหว่างเสาไฟกับกำแพงอะ
    เรื่องชุดแต่งคือว่าอยากได้รูปของนอกที่เค้าแต่งกันอะครับเพราะว่าจะเอารูปไปให้ร้านเค้าขึ้นแบบตามเลยช่วยหาหน่อยนะครับแต่ถ้าหาไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
    ยังไงก็ต้องขอขอบคุณมากๆเลยนะครับ

13. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    เฮ้อ แอร์แบ็คก็เลยช่วยไม่ได้เลย เจอด้าน ข้าง เพื่อนๆระวังกันนะครับ หน้าฝน เช็ค เบรก กะที่ปัดด้วยนะค๊าบ

14. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ทางที่ดี ควรตั้งอยู่ในความไม่ประมาทครับ แล้วอุบัติเหตุก้ไม่เกิด

15. nice827

382
    0
    0
  16. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    ขอบคุณครับ

17. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    อิอิอิ....ชอบๆถูกจายมากๆเลยขอบคังคร้าบเด๋วรถเสดยังไงจะเอารูปมาให้ชมครับ

18. nice827

382
    0
    0
    นี่คับเป็น ไง มามาดเข้มเลย 618si

19. JOOK_CORSA

257
    0
    0
    เหอะๆๆ.....เข้มปายคับ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้