623gsi เปลี่ยนท่อใหม่วิ่งดีขึ้นครับและน่าจะเซพน้ำมัน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 2 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เป็นท่อ เชียงกงjapan ยี่ห้อจำมิได้ครับ เดี๋ยวเปลี่ยนท่อพักกลางแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ เป็นท่อสแตนเลสครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    สวยดีคับบบบบบบ

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    อย่าลืมนะครับ ใครซื้อที่ท่อเซียงกงสังเกตสักนิดว่าที่ปลายท่อมีรูยึดน้อตใส้ไซเรนรึเป่ลา ถ้ามีก็ดีเลยครับ เราอยากให้ท่อเสียงดังก็ถอดใส้ไซเรนออกมา ถ้าอยากให้ท่อเงียบก็ใส่ท่อไซเรนเข้าใปครับ ถอดง่ายครับน้อตตัวเดียวเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้