ตามหา Civic Coupe Racing

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย marc, 29 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. marc

marc New Member Member

65
    0
    0
    หา Civic Coupe Racing สีน้ำเงิน
    อยากได้เครื่องเดิม สภาพเดิมๆ หรือ แต่งนิดหน่อยก้อได้ นะคับ
    ใครกำลังจาขาย หรือ รู้ช่องทาง ช่วยทีนะคับ
    ทิ้งรูป และ เบอร์ ไว้ก้อดีนะคับ เด่วผมโทรไปคุยคับ

เดี่ยว 089-7069747

2. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    ได้รถมาเป็น Coupe Racing แต่ตอนนี้เหลือแต่ ล้อ RX ล่ะ ลิ้นหน้า หลัง หาง ไปแล้ว เอาป่ะ

3. marc

65
    0
    0
    มีรูปให้ดูไหม คับ

4. marc

65
    0
    0
    ยังหาอยู่นะคับ ทิ้งรูป และ เบอไว้นะคับ เด่วผมโทรไปคุย

5. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    หาใน rcweb เรานี่แหละคับ เยอะแยะ

อยากได้ของดีต้องใจเยนๆ อิอิ

6. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ตอนเท่ต้องทนรอหน่อยคับ รถอย่างนี้ไม่ใช่จะหากันได้ง่าย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้