นัดถ่ายรูปรถสมาชิก ลง OPTION THAILAND วันอาทิตย์ (หน้า) ที่ 8 ส.ค. 53/ สรุปเป็น Motor Sport Land แดน

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 29 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    นัดถ่ายรูปรถสมาชิก ลง OPTION THAILAND วันอาทิตย์ (หน้า) ที่ 8 ส.ค. 53
    / สรุปเป็น Motor Sport Land แดนเนรมิต ครับ เวลา 14.00 น.

ต้องขอขอบพระคุณ
    คุณพฤฒิรัตน์ รัตนกุล เสรีเริงฤทธิ์ , ประธานบริหาร ; บริษัท เอม มอเตอร์สปอร์ต(2003) จำกัด
    สำหรับการเอื้อเฟื้อสถานที่สำหรับชมรมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2010
  2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ไปเเน่นอน ครับ เล้วเจอกันครับ

ที่ไหนก็ร้อนเหมือนกันหมดเลย เเล้วไปที่ไหนดีหล่ะ

3. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ถ้าเป็นกลางคืนไม่กล้าไป แต่ตอนกลางวันผมว่าน่าลองนะ Mc Avenue เกษตร ที่จอดรถข้างหน้าไม่เท่าไหร่ แต่ข้างหลังนี่น่าจะรับไหวนะครับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    พูดถึง Mc Avenue ขึ้นมา
    ผมเลยนึกถึง Crystal Park ขึ้นมาได้เลยครับ ลานจอดกว้างกว่า สามารถจอดเรียงกันได้ แค่มันร้อนหน่อยถ้ายืนคุยกันที่รถ
    แต่ช่วงนี้บ่ายๆเดี๋ยวนี้ ผมไม่ได้แวะไปนาน เลยไม่ทราบว่ามันยังว่างอยู่เหมือนเมื่อก่อนหรือเปล่า
    ถ้ายังว่างก็เป็นอีกสถานที่ที่น่าสนใจครับ
    ใครมีสถานที่อื่นแนะนำได้ครับ

5. nagoya

2,118
    3
    38
    เมืองทองธานีครับ ไปง่าย รถไม่ติด ลานกว้างๆ

6. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมอยู่กรุงเทพพอดีเลยคับวันอาทิตย์ ค่อยดีใจหน่อย
    เคยไปตรงเมืองทอง มันจะมีร่มนิดหน่อยตรงใต้ต้นไม้อ่ะคับ แต่ต้นไม้มันต้นไม่ใหญ่มาก

7. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    ลานข้างทะเลสาปเมืองทองผมว่าสวยนะครับ แต่บางทีเปิดบางทีก็ไม่เปิดครับ

ล่าสุดไปถ่ายกับกลุ่ม Mazda2lover เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาเปิดนะครับ วิวสวยจอดรถได้เยอะครับ

8. nagoya

2,118
    3
    38
    ผมก็เห็นด้วย กับเมืองทองนะโอ๋ ไปมาง่ายด้วย ทางด่วนอย่างเดียว ผมไกลหน่อยเเต่ก็ไม่เป็นไรครับ ไปเเน่นอน

9. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    เมืองทองสวยครับไปบ่อย ลานบางที่เจอพวกมินิมาวางกรวยเล่นกันครับ

10. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    คริสตัล วันอาทิตย์รถเยอะครับ
    นัดกันกี่โมงครับ

11. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    บ่ายวันอาทิตย์ Crytral Park ไม่น่าจะว่าง เมืองทอง ถ้าไม่มีจัดงานขายของน่าจะดีกว่า

12. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    รับทราบคร๊าฟ.....พวกพี่ๆว่าไงผมก็ว่าตามคร๊าฟ

13. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    เมืองทองของกินน่าจะเยอะกว่านะครับ

14. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เฟืองทองดีกว่าครับ อิอิ

15. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    เมืองทองก็ดีครับไปพร้อมพี่ต่ายด้วยครับ

16. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ว่าตามกันเลยคับพี่

17. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เนื่องจาก วันอาทิตย์ที่ 8 สิงหาคม 53
    ทาง อิมแพค เมืองทองธานี ไม่มีการจัดกิจกรรมในศูนย์นิทรรศการ
    ทางผู้ประสานงานแจ้งว่า พื้นที่กิจกรรมฝั่งทะเลสาปดังกล่าว อาจจะต้องปิดพื้นที่ให้บริการครับ (ยกเว้นยามจะยังไม่ได้ไปปิดแผงกั้น)
    หากประสงค์จะใช้พื้นที่ดังกล่าว สำหรับถ่ายรูปอยู่ที่ 30,000 บาท ต่อ ตร.ม. ครับ

คาดว่าพวกเราน่าจะต้องกลับไปใช้บริการที่ Motor Sport Land แดนเนรมิต เหมือนเดิม
    ทำหนังสือออกไปแล้ว รอท่านประธานบริหารของ Aim MotorSport ท่านพิจารณาอยู่ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:58:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:59:05 ----------

เนื่องจาก วันอาทิตย์ที่ 8 สิงหาคม 53
    ทาง อิมแพค เมืองทองธานี ไม่มีการจัดกิจกรรมในศูนย์นิทรรศการ
    ทางผู้ประสานงานแจ้งว่า พื้นที่กิจกรรมฝั่งทะเลสาปดังกล่าว อาจจะต้องปิดพื้นที่ให้บริการครับ (ยกเว้นยามจะยังไม่ได้ไปปิดแผงกั้น)
    หากประสงค์จะใช้พื้นที่ดังกล่าว สำหรับถ่ายรูปอยู่ที่ 30,000 บาท ต่อ ตร.ม. ครับ

คาดว่าพวกเราน่าจะต้องกลับไปใช้บริการที่ Motor Sport Land แดนเนรมิต เหมือนเดิม
    ทำหนังสือออกไปแล้ว รอท่านประธานบริหารของ Aim MotorSport ท่านพิจารณาอยู่ครับ

18. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ไปใช้สถานที่ วิคตอเรีย โคลอนเซ่ ได้ป่าวคับ อิอิ

19. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    แดนเนรมิตก็ใกล้บ้านเลย อิอิ

20. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    คริส(ตอริส)ตัน ปาร์ค จะถ่ายรูปต้องทำหนังสือครับ..... แต่ที่หลบร่ม ตื่นตาตื่นใจดีครับ

21. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ถ้าจะถ่ายกันจริง เดี๋ยวจัดวิคตอเรียให้

22. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    วิคตอเรีย เห็นลานจอดรถมันเต็มตั้งแต่เที่ยงๆแล้วครับ อิอิ...
    ลองรถหลังอู่ ผ่านบ่อย.... อิอิ

23. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    สรุปเป็น Motor Sport Land แดนเนรมิต ครับ
    วันอาทิตย์ (หน้า) ที่ 8 ส.ค. 53
    เวลา 14.00 น. ถึง 16.30 น. ครับ
    กรุณาตรงต่อเวลาครับ

24. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ว่าแต่ ใครมีไอเดีย ร้านกินข้าวต่อ เสนอได้นะครับ

25. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลยถ้าวันอาทิตย์ฝนตกจะมีการเลื่อนหรือป่าว:confused::confused::confused:

26. Auman

Auman New Member Member

29
    0
    0
  27. JoJi

JoJi New Member Member

10
    0
    1
    ถ้าซ่อมทันจะขอไปด้วยคร๊าบบบ

28. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    รถ ไม่ ค่อย เรียบร้อย แต่ อยากไป ด้วยจัง

29. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    คุณพฤฒิรัตน์ รัตนกุล เสรีเริงฤทธิ์ , ประธานบริหาร ; บริษัท เอม มอเตอร์สปอร์ต(2003) จำกัด
    สำหรับการเอื้อเฟื้อสถานที่สำหรับชมรมครับ

30. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้