ที่ปัดน้ำฝนเสื่อมแล้ว ซื้อยี่ห้อไรดีๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 27 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เพื่อนๆ ใช้ยี่ห้ออะไรกันอะครับ

ของผมจำได้ว่า เปลี่ยนยังไม่ถึงปี ทำไม มันปัดไม่สะอาดแล้วหว่าเนีย

YSC มีขายอะป่าวเนี๊ย

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ที่ปัดน้ำฝนถ้าก้านยังเป็นของเดิม เบิกยางปัดน้ำฝนที่ศูนย์มาใส่ได้เลยคับ ไม่แพงคับ 2ข้าง300ได้มั้งคับ ปัดดี+ทนคับ

3. jeffrykub

jeffrykub New Member Member

340
    1
    0
    ผทใช้ PIAA ที่เป็นเคฟล่าห์ครับซื้อที่ Autobacs ญี่ปุ่น
    แต่ที่ไทยมีขายที่ 4x4 ตรงข้างซีคอน
    ขอบอกว่าโคดจะดีมากๆเลยครับ
    คุ้มแน่นอน

4. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    PIAA เท่าไรอ่าพี่

5. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    PIAA FORMULA เคฟล่าร์อีกเสียง

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    piaa อีกเสียง รู้สึกว่า ข้างละ พันก่าๆ นะ

7. เปลี่ยนเฉพาะยางมันเอา เส้นละสิบบาท ทนหรือป่าวไม่รู้ เพราะถ้ารู้สึกว่ามันไม่สะอาด
    ก็เปลี่ยน เส้นละสิบบาท จะถูกไปไหน แต่เท่าที่จำได้ ก็ใช้ได้เป็นปีเหมือนกันนะ

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ข้างละพันกว่าๆเลยเหรอ สองข้างก็สองพันกว่าเลยสิเนี้ย

9. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ราคาแรงจริงๆ ผมใช้ก้าน Boss ยางก็เล้นสิบบาท เดียวดีเดียวร้าย โดดบ้าง บางครั้งดีๆ ถ้าน้ำน้อยก็โดดจัง
    แต่นอนนี้ใช้มานานละไม่โดดละ ไม่รู้เป็นไร
    ประหยัดดี แหะๆๆ

10. thananonn

1,973
    34
    0
    ไปซื้อเฉพาะยางที่ YSC แปดสิบสาม บาท

11. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ใช้spoonไปเล้ยยย

12. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    อีกเสียงครับ ลองมาหลายแบบแล้ว เบิกศูนย์ดีสุดครับ

13. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    ของผมใช้ของ BOSCH คู่ละสามร้อยกว่าบาทมาทั้งก้านเลย ใช้ได้นานเหมือนกันประมาณ 2ปีกว่าๆครับ

14. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    เพิ่งเปลียน เป็น ของ BOSCH เดียวมาบอกนะว่ายังไง

15. thananonn

1,973
    34
    0
    BOSCH ผมว่า มันธรรมดา ใช้ได้ไม่นานเท่าไหร่

เท่าที่ลองๆ ของ0 แท้ๆ อะดีสุด

16. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ผมว่าเบิกศูนย์ ชัวร์ที่ซู้ดด

17. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    ว่าจะเปลี่ยนเหมือนกันน
    รองบงอก T T

18. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ของ BOSCH ครับซื้อที่บางไผ่ คู่ 300 ปัดสะอาดดี

19. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เบิก0เลยครับ

20. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    ผมเพิ่งจัดยางอ่อนไม่มีก้านมา 7 ร้อยกว่า ๆ จำยี่ห้อไม่ได้
    ก็แนบ ๆ ดี ปัดละเอียด แต่ก็ ที่จริงอะไรก็ได้คับ
    ฝนตกแรง ๆ ยี่ห้อใหนก็ไม่ทันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้