ไปหาอาไรกินกัน เมื่อช่วงบ่ายๆ วันอาทิตย์ >>>>>>>>>>>

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 11 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    บ่ายๆวันอาทิตย์ คิดหาอาไรทาน เรยนำเสนอ " ครัวปูหลน "

วิ่งรถไปทางพระสมุทรเจดีย์ แล้วเลี้ยวขวาไปทางป้อมพระจุลฯ ละคับ :cool:

เลี้ยวขวาที่แยกนี้คับ :cool:

เห็นป้ายบอกป้อมพระจุลฯ 4 กำมือ แต่เราไปม่ายถึงป้อมฯหรอก:cool:

ถึงสะพานสูงๆ ด้านซ้ายเปงแม่น้ำฯ :cool:

ลงจากสะพานก้อเห็นป้ายร้านแล้ว บอกให้เลี้ยวขวาไปอีก 3 กำมือ :cool:

เลี้ยวขวาเข้าไปทางเทศบาลตำบลแหลมฟ้าผ่า ยินดีต้อนรับ 55+ :cool:

ผ่านวิทยาลัยการอาชีพพระสมุทรเจดีย์ :cool:

ผ่านที่ว่าการอำเภอพระสมุทรเจดีย์ :cool:

เจอป้ายอีกแระ บอกว่าอีก 1 กำมือ :cool:

ผ่านบ้านเอื้ออาทร :cool:

เจอร้านแล้วคับ :cool:

ขอซักรูป :cool:

ที่จอดรถริมน้ำ :cool:

บรรยากาศด้านนอก
    :cool:

ป้ายการันตี
    :cool:

บรรยากาศด้านใน :cool:

มาแว้ว ปูหลน :cool:

น้ำมะพร้าวปั่น :cool:

ทอดมันกุ้ง :cool:

แกงส้มปูไข่กับหน่อไม้ดอง :cool:

พอลผัดไข่เค็ม :cool:

ต้มยำปลากะพง :cool:

หอยแมงภู่เผา :cool:

ยำหอยแครง :cool:

ไม่ค่อยหิวกันเท่าไหร :cool:

รู้สึกว่ากำลังอึดอัดมาก :cool:

นั้นตบด้วยอาไรหวานๆกันดีก่า :cool:

เอาอาไรเพิ่มอีกมั้ย พวกบอกพอแว้ว :cool:

อิ่มแล้วกลับดีก่า ค่าเสียหาย 1พันเศษๆ :cool:

จบแว้ว :cool:

ขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมชม
    Bye Bye

1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รายการป๋า ชวนชิม อิอิอิอิ

ปล. ป๋าขับ SLK 200 เลยเหรอคับเนี่ย

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ว้าว ป้ายแดงซ่ะด้วย

3. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เดี๋ยวป๋า แกก็เอา SLK 200 มาวางเจโบแน่เลย

55555 เห็นแล้วหิว

4. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    โห.............เบนซ์ป้ายแดงเลยเหรอป๋า.................อิอิ

5. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เห็นแล้วหิวข้าวเลยป๋า

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไปไม่ยอมบอกเลยนะครับ

งั้นป๋า คงต้องพาไปอีกรอบบบบบบบบบบบบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:30:12 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:29:55 ----------

ไปไม่ยอมบอกเลยนะครับ

งั้นป๋า คงต้องพาไปอีกรอบบบบบบบบบบบบ

7. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    หน้ากิงจังคร้าบ

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มันน่ากินอย่างมากเลยหิวๆ........

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    อยากกินไอ้พอลผัดไข่เค็ม

10. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ไปกับเมีย...ไม่ค่อยซู่ซ่าเลยนะครับ...ไม่เหมือนไปคนเดียว...

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    กร๊ากกกกกกกกกกก อยากไม่เชื่อเค้าเองนิ 55+

12. น่ากินมากเลย บรรยากาศก็ดีครับ ต้องพาอิคึ อิคึๆๆ ไปหน่อยแล้ววว

13. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    หิวเลยครับป๋า

14. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ว้าวๆๆๆ อยากกิน

15. อยากไปมั้งป๋า เอาSLK200 มารับนะถึงจะไป

16. มันอยู่ในช่วงรันอิน ม่ายรู้จะวิ่งทางไกลไปพัดยาได้ป่าวนะซิ 55+

17. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    5555+ เบนซ์หรอป๋า

18. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    น่าอร่อยจังเลยครับป๋า

19. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    SLK รึว่า เจโบคับป๋า 555+

20. 5555555555++++ ป้ายแดงๆ จะไว้ใจได้กา

21. ได้จิมารับด้วย

22. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ป๋า พา ชวนชิม ครับ ว่าแต่งานนี้ไม่มีน้ำสีเลย อิ อิ อิ

23. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ถามจริงๆเถอะ บอกมาตามตรง อาศัยเค้ามา ใช่ไหม มะงั้นไม่น่าจะว่างถ่ายรูป ละผมว่า 5555

24. เอออออออออออออออออออใช่

25. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ป๋าวันนั้นผมก็ไปแถวนั้น วันเกิดผมอ่ะ ไปกินร้านเป๋าตุงไม่มีความอร่อยเลย
    ไม่เหมือนร้านเป๋าตุงตรงบ้านผมเลย บ้านป๋าอยู่ช่วงไหนหรอ ช่วงนี้ผมไปแถวนั้นบ่อยอ่ะ

26. บ้านอยู่ซอยวัดชม ตรงข้ามเป๋าตุง เรยอะน้ายอด ร้านนี้ไม่เคยไปนั่งซักที แต่เห็นคนเยอะทุกวัน ม่ายอาหร่อยหรือ อิอิ:eek:

27. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    อย่าได้เข้าไปเลย เป๋าตุงสาขานี้ เป๋าตุงแถวบ้านผม ดีกว่าเยอะ

แปลกนะชื่อเดียวกัน แค่คนละสาขา อาหารผิดกันเยอะเลย ]

28. ว่าจะชวนน้องมาให้กินฟรี ซักหน่อย ดันไม่อาหร่อยเสียอีก 555+

29. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ป๋านุ้ยขับ......เลยอ่ะ อิจฉา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้