nv แถวพัทยารายงานตัวหน่อยคร้าบ............

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิศาล บริหารพงศ์, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :pผมเจอหลายคัยแล้วแต่ไม่รู้ว่าอยู่ในคลับเราบ้างมัย ก็เลยอยากให้แสดงตัวตนพร้อมจุดเด่นกันหน่อยจะได้ทักทายและ ถ้ามีโอกาศนัดเจอกันนอกรอบจะได้พูดคุยและแรกเปลี่ยนฟามคิดกันครับผม...........

1. เจ้าของกระทู้ขอประเดิมก่อนก็แล้วกัน
    จุดเด่นเห็นแต่ไกล คือสีเหลืองอ๋อยครับ

2. ผมเซ่อร์คับ สีแดง ติดสติ๊กเกอร์ข้างประตู แบบมั่ว 555+ Bacteria

3. Bacteria3

Bacteria3 New Member Member

11
    1
    0
    ผมแป๋คับ สีบอนร์แค๊ป ตีตู้หลังกะบะคับ.........................อยากบอกว่า แนบรูปไม่เป็นคับ555+
    สอนด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ

4. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ผมรถสีเทาควีนแค็ปใส่หลังคาแม็ก15ซามูไร ติ๊กเกอร์กระจกหน้ารถnismoสีดำครับ
    วิ่งรถเวลาประมาณ4ทุ่ม5สิบถนนพัทยากลางกับเวลาหกโมงครึ่งตอนเช้าทุกวัน(ส่งเมีย)ดักตีหัวได้555
    เสาร์อาทิตบางอาทิตยจะขับแถวๆตลาดห้วยขวางบ้านอยู่กทมครับ ว่าจะถ่ายรูปมาลงอยู่อ่ะครับ
    คุณnote ทำสปอรเลอร์ที่ไหนครับรอบคันเนียประมาณเท่าไร

5. ไปทำที่ร้าน ฟรีสไตร์ชลบุรี แถวๆบางทรายครับ ทำมาได้ปีกว่าๆแล้ว ตอนนั้นรู้สึกว่าจะทำมาประมาณ 13000-14000 เป็นงานแปลงครับแพงหน่อย แต่รวมทำสีติดตั้งพร้อม

6. เข้าไปที่การใช้งานขั้นสูงครับ แล็วก็แนบไฟล์เอาครับ

7. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    มาแอบฟังคนพัทยาเขาคุยกัน

8. คนที่อ์นก็คุยได้คับบบบบบบบบบ เราพวกเดียวกัน อิอิอิ

9. ช่ายแล้ว คุยกันได้ทุกคนครับ

10. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ มาด้วยคนครับ

11. พี่โน๊ต.....ผมคิดว่าน่าจามีเยาะกว่านี้น๊ะพี่ รออยู่น๊ะครับ

12. ขอนแก่นนนนนนนนนนน...........เด้อออออออออออออ

13. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    มาแอบดูเหมือนกันอะ

14. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดีครับผมอยู่พื้นที่ใกล้เคียงครับไว้จัดมิตติ้งที่ระยองคราวหน้าขอเชิญนะขอรับ ครับ

15. misterp

misterp New Member Member

7
    0
    0
    ผม เอ็นวีวิงโรด สีบรอนซ์เทา แมกซ์ โมเดล7 วิ่งพัทยากลาง-พัทยาใต้ 8.30 - 9.00 ครับผม

16. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ดีใจกับซุ้มพัทยาด้วยครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ

17. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    คึกคักกันใหญ่.......:D:D

18. รับทราบครับ สำหรับทีมงานระยองและ พื้นที่ใกล้เคียงครับ................................

19. แล้วก็ทีมงานขอนแก่น เพชรบูรณ์ และอยุธยาด้วยครับเข้ามาคุยในซุ้มพัทยากันบ่อยนะครับ...............

20. คันเหลือง เหมือนเคยเห็นวิ่งแถวระยองเลย คราวหน้ามามิตติ้งด้วยกันนะครับ

21. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0

22. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ซุ้มมือปืนครับ แต่เป็นปืนฉีดน้ำอิอิอิ

23. รับทราบครับ คือผมวิ่งดูหน้างานแถวระยองบ่อยๆครับ ถ้าเจอก็ทักทายกันนะครับ

24. ได้ไปแน่ๆ พัทยาธันวานี้ไปรับน้อง.....เมีย

25. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    อยู่ศรีราชา แวะมาเที่ยว พัทยา อิอิ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  26. รับทราบครับพี่หนุ่ม

27. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ไปวันไหนก็ชวนผมด้วยนะพี่หนุ่มอิอิ

28. โหงว

โหงว New Member Member

39
    0
    0
    เราเคยเจอกันแล้วบนถนนในพัททยา

29. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ตอนนี้เป็นคนพัทยาค่า

เด๋วพรุ่งนี้ค่อยกลับเข้ากรุงเหมือนเดิม

ฮ่าๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้