รถใครบ้างที่เข้าเกียร์2แล้วดังแกร็ก

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย manshop, 11 สิงหาคม 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. manshop

manshop New Member Member

7
    0
    0
    ไม่รู้ว่าต้องทำที่อู่ไหนดีครับ ว่าจะทำเพลาท้ายด้วยเลยทีเดียวครับ

2. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ซิงโคเมทเกียร์ 2 ซึกครับ ต้องยกเกียร์แล้วถอดออกมาเปลี่ยนตัวละพันบาทน่าจะน่ะ

3. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    ผมเป็นครับ เกียร์3เริ่มเป็นนิดๆแล้วด้วย มีอู่แนะนำไหมครับ ขับว่าวเกียร์2ให้เป็นที่อับอายรถขันข้างๆไปหลายทีแล้วครับ มันยัดเข้ายากมากที่รอบสูงๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้