ใครพอมีวงจรไฟหน่วงเพดานบ้างครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย kengss, 18 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengss

kengss New Member Member

43
    3
    0
    คือแบบว่าอยากได้วงจรอ่ะครับ ไปเห็นรถหรูใหม่ๆ ตอนนี้เค้ามีไฟหน่วงเพดากัน เลย
    อยากเอามาติดให้รถตัวเองบ้าง ครายพอมีวงจรช่วยบอกหน่อยน่ะครับ

2. eak092

eak092 New Member Member

25
    2
    0
    ต้องลองไปหาในฟอรั่มขายของอะครับเคยเห้นเค้าเอามาขายอยู่ ไม่เกิน 180 นะ

ผมเองก็ติดอยู่ แต่ไปซื้อมาจากบ้านหม้อ เจ้าของร้านบอกว่าหายากแล้ว บริษัทมันไม่ผลิตแล้วครับ

3. Cabling_Pok

Cabling_Pok New Member Member

1
    0
    0
  4. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    อยู่แถวไหนหละคับ ร้าน future kid ตรงเลย ซอยลาดพร้าว 101 มาทางเดอะมอลล์ ซอยนึง ในนั้นมีขายคับ ร้านอยู๋ซ้ายมือ ขายพวกแผงวงจร นั่นนี่เต็มเลย

5. BirdULTIMAnia

BirdULTIMAnia New Member Member

72
    1
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้