แอบเห็นMR2ช่องสามเรื่องเพียงใจที่ผูกพัน

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย nr_ruj, 25 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nr_ruj

nr_ruj New Member Member

9
    0
    0
    เมื่อซักครู่นั่งดูละครแอบเห็นรู้สึกจะเป็น mr2สีน้ำเงิน gt wing กระมองข้างbomexมั้งครับชุดแต่งborder ของพี่ๆในคลับไปเล่นละคร รถหล่อมากครับ แอบสะบัดตูดโชเล็กน้อยห้าๆๆ ไม่รู้เป็นอะไรมองmr2ยังไงก็หล่อทุกที ยังถ้าไม่เป็นการรบกวนพี่เจ้าของรถจนเกิน ถ้ามีภาพเก็บจากกองถ่ายทำรบกวนนำมาแบ่งปันกันชมบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2010
  2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รถใครหว่า มารายงานตัวด่วนเร็ว อิอิอิ

3. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    นั่งดูอยู่เหมือนกัน แต่ว่ามันมาตอนไหนนะ สงสัยมาตอนเปลี่ยนช่อง ว่าแต่ของใครหว่า อยากเห็นอ่ะ

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สืบมาแระ สีน้ำเงินฟ้า ครับ รอเจ้าตัวมาตอบเอง 5555555555 ซุ่มโคตรๆๆๆๆๆๆๆ

5. nr_ruj

nr_ruj New Member Member

9
    0
    0
    ยังรบกวนถามพี่เค้าหน่อยนะครับว่ายังออกฉากออื่นอีกเยอะไหม ที่ดูละครเรื่องนี้เพราะอยากเห็นmr2จิงๆนะนนี้ ขอบคุณครับ

6. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    อ่ะนะ โจ้ ทักกันซะ เขิลเลยเรา กะจะบอกก่อนฉาย แต่ไม่รู้ว่าออกอากาศวันไหนอ่ะ
    เพื่อนโทรมาบอกพอดีบวกกับว่าอยู่บ้านแล้วแม่เปิดดูอยู่ก็เห็นพอดีเลยครับ
    รถออกฉากเดียวครับ ไม่คิดว่าจะออกวันแรกเลยเหมือนกันครับ
    ขอบคุณสำหรับคำชมจากทุกคนนะครับ ... ที

[video=youtube;xMUhyczdLnk]http://www.youtube.com/watch?v=xMUhyczdLnk[/video]

7. pookpui

1,304
    6
    38
    มิตติ้งแต่ละครั้งไม่ยักจะเอารถมา แต่เอารถไปให้เค้าถ่ายละครซะงั้น มันน่านัก 5555555555555555

8. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เหอะ เหอะ ซุ่มโคตรอ่ะ ไม่บอกไม่กล่าวกันมั่งเลย อดดูเลยอ่ะ

9. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    หล่อครับพี่ที

10. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    งามจริงๆน้องเรา ขับเองป่ะ

11. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    พี่ณุ มี130 ด้วยเหรองามแท้ๆ

12. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    หล่อเลยพี่ผมมม

13. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    พี่ณุ มี130 ด้วยเหรองามแท้ๆ
    ครับ จิ๊บ ชอบแนวนี้ด้วยเหรอ พี่หาเพื่อนอยู่น่า.....ใครเล่นแนวนี้บ้าง

14. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ใครขับอะพี่ที เสียวไส้จัง
    หักคืนไม่ทันมีสอยข้างทางแน่ๆ

รถเท่มากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้