ขอขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านนะครับ ที่ให้เกียรติ ร่วมงาน NITTO-RACING GARAGE VTEC THAILAND RE

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย โอ๋ RACING GARAGE, 25 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ผมขอเป็นตัวแทนทีมงาน NITTO-RACING GARAGE ทุกคน กล่าวคำขอบคุณจากใจของพวกเราครับ

งานนี้พวกเราตั้งใจทำกันอย่างเต็มที่ ทำกันด้วยใจ ทั้งเตรียมงาน วางแผน ประชาสัมพันธ์ โดยไม่รู้ผลออกมาจะเป็นอย่างไร

โชคดีที่ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ให้เกียรติมาร่วมงานเป็นจำนวนมาก ทั้งคนดู ทั้งจำนวนรถแข่ง สิ่งเหล่านี้นั้นมันทำให้พวกเรา หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้ง

หากพวกเรา ผิดพลาด ประการใด ดูแลไม่ทั่วถึง หรือไปล่วงเกินอะไร ก็ต้องกราบขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ยินดีน้อมรับทุกคำติชมครับ

ขอขอบคุณ
    ท่านผู้ชมทุกท่านที่มาร่วมชมงานเรา
    นักแข่งทุกท่านที่มาร่วมสนุกกัน
    อู่ทุกอู่ อาทิ
    GT-GARAGE
    V-PRO
    MONSA
    BACK STAGE
    PROSTREET2
    และอีกหลายอู่ที่ยังไม่ได้กล่าวถึง

สุดท้าย พวกเรา อยากขอบคุณ ผู้ที่ให้การสนับสนุนงานของเราครับ

ขอขอบคุณ

NITTO RACING PERFORMANCE
    RACING GARAGE
    BANGKOK DRAG AVENUE
    INCH UP
    GTR MAGAZINE
    ART STICKER
    ผ้าเบรก COMPACT
    แบตเตอรี่ PUMA
    MOTOR TRACK
    COLOR UP GARAGE
    เพื่อนๆพี่ๆน้องน้องทุกท่านที่ให้เกียรติร่วมงานเรา
    น้องๆทีมตรวจสภาพจากมหาวิทยาลัย ศรีปทุม
    ทีมงานทุกคน โอ๋ อ๋อง อ้วน เบส อู๋ อ้อ เคน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2010
  2. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ^^"

3. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    ขอบคุณนักแข่งทุกๆท่านที่มาร่วมสร้างสถิติในงาน NITTO RACING GARAGE VTEC THAILAND RECORDS 2010 ครับ

เบสท์ RACING GARAGE - NITTO

4. ksuchon

ksuchon New Member VIP

20
    0
    0
    ยินดีครับพี่ อิอิ เหนื่อยมาก แต่สนุกมากครับ อิอิ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งานนี้สนุกมากๆครับ งานต่อเนื่องดี เลิกไม่ดึกมาก แถมตรวจ CC กันจริงๆด้วย

6. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    งานนี้เหนื่อยมากครับ แต่สนุกยังไงถ้าจัดอีกก็จะไปวิ่งอีกครับ

7. Mz

Mz New Member Member

3
    0
    0
    งานสนุกดีครับ

8. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    จัดอีกแล้ว เราจะขึ้นไปวิ่งอีก ขอบคุณมากๆครับ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้