ขอรายชื่อสมาชิกที่จะไปร่วมงานแต่ง จ๊อยซ์+จุ๋ม หน่อย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 21 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    พอดีเห็นมีสมาชิกหลายท่านที่จะไปร่วมงานแต่ง ผมก็เลยเกิดไอเดียว่าไปเที่ยวกันเลยไหม :D:D:D
    กำหนดการคร่าวๆ ก็จะเป็น

วันเสาร์ สายๆ เที่ยงๆ เจอกันที่ปั๊มใดปั๋มนึง แถวๆ รังสิต
    บ่ายๆแวะกินข้าว ไหว้พระ ซื้อเสบียง
    เย็นๆเข้าที่พัก เตรียมทำกิจกรรม ( $#%$^%^ นึกกันเอาเอง 555+)

วันอาทิตย์ ไปร่วมงานแต่ง กลับบ้าน

ใครสนใจลงชื่อด่วน ใครมีบ้านพักเจ๋งๆแนะนำด่วน

ไปวันเสาร์ 9 คน (ไม่รวมเจ้าบ่าวนะเฟ้ย ยังไม่รวมแฟน)
    G Type R
    bestza
    teepanut
    PR!
    kwadbaa
    Bask
    Punkskate007
    Moo_Coupe
    Max Si
    ตามไปวันงาน 6 คน
    B_Bannk(Si)
    knifez
    jan_ys
    Wakita(Wa)
    Tuned by Tommy
    Hallo Party

สรุปยอดตามนี้ จะได้ดำเนินการจองที่พักแล้ว

ปล. ใครจะตามไปวันอาทิตย์ก็ไม่ว่ากัน ไปช่วยกันส่งน้องเข้าหอหน่อย :D:D:D

ขออนุญาตแก้หัวข้อวันเป็นสีแดงคะ จะได้แยกแยะออก ขอบคุณคะ

อัพเดตที่พัก ตกลงพักกันที่ แกรนด์ เจ้าพระยา รีสอร์ท ที่น้องกวาดแนะนำ ได้ทำการจองไปแล้วทั้งหมด 6 หลัง หลังละ 2 คน
    แต่รองรับได้ถึง 18 คน ค่าห้อง 1000 บาท รวมอาหารเช้า วิวแม่น้ำ เป็นบ้านต้นไม้ (พยายามหารูปแล้วแต่หาไม่เจอ 5555+)
    ลิงค์บรรยากาศบ้านพักเพื่อใครอยากมาเพิ่ม งานนี้นั่งจิบเบียร์ชมวิวแม่น้ำ น่าจะเป็นอีกครั้งที่น่าจดจำ

http://www.grandchaopraya.com/index.php

สำหรับสมาชิกที่จะไปค้างครับ โปรดอ่านนิด
    วันเสาร์ที่ 14 สิงหาคม 2010
    12.00 เจอกันที่ปั๊ม ปตท ม.กรุงเทพ
    12.30 ออกเดินทางไปอยุธยา
    13.30 แวะทานข้าวร้านดังของอยุธยา (มั้ง555+)
    14.30 ไปไหว้หลวงพ่อโต ขอพรท่านหน่อย
    16.00 เข้าที่พัก เตรียมตัวนั่งชิวๆ ที่พักริมแม่น้ำเจ้าพระยา
    วันอาทิตย์
    8.30 ร่วมขบวนขันหมาก
    11.30 กินโต๊ะจีน
    กลับบ้าน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2010
  2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    คนสอง ธนนนท์ ครับ ว่าแต่ไปนอนไหนครับ

3. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ไป แต่ไม่รู้จะไปยังไงๆๆๆ

4. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    น่าสนคร้าบบบบบบ แต่นอนไหนอ่ะจ๊ะ มีที่พักบรรยากาศดีก็เลิศ 5555

5. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    ผมอยากไปด้วยครับ อยากคุยกับพี่ กอฟ จีทายอาร์ หน่อย อยากได้คำแนะนำทำรถ บ้าง แต่ติดงานกับผมไม่เคยเจอหน้ามาก่อนคงจะเกร็งๆนิดนึงงงง

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไปแน่นอน วันอาทิตย์ แต่วันเสาร์ขอดูใกล้ๆก่อนนะ

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไปแต่ขอเลือกก่อนนะพี่ว่าจะเอาแฟนคนไหนไปพอดี เกิดมาหล่อแม่มช่วยไม่ได้จริงๆ

8. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ^^ ผมไปแน่นอนครับ เพราะถ้าไม่ไปคงเป็นเรื่อง 555

Joice++Jum

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ไปแน่นอนๆงับๆๆ ไปกับสาวๆๆๆๆ ^^

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไป 5 คน (ไม่รวมเจ้าบ่าวนะเฟ้ย)
    G Type R
    bestza
    teepanut
    PR!
    B_Bannk(Si)
    ดูก่อน 3 คน
    tamako
    kwadbaa
    knifez

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:23:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:23:26 ----------

ไป 5 คน (ไม่รวมเจ้าบ่าวนะเฟ้ย)
    G Type R
    bestza
    teepanut
    PR!
    B_Bannk(Si)
    ดูก่อน 3 คน
    tamako
    kwadbaa
    knifez

11. G Type R

3,607
    99
    0
    ไม่มีไรต้องกลัว อยากมามาเลย ยินดีต้อนรับครับ

12. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อยากไปมากครับ......แต่ติดธุระ(เข้ากทม.ไปสั่งของ ไป-กลับ)ไม่มีเวลาเลยอะ....แงแง
    ปล.ฝากส่งความยินดีไปแทนนะครับบบบบบบบบ

13. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    http://www.grandchaopraya.com/index.php?lang=th ได้ที่พักที่นี่คับของญาติเพื่อน ได้ราคา 1000 บาท แต่รู้สึกมี 8 ห้องนะ แต่เค้าอาจไม่ได้ค้างอ่ะค้าบงานแต่ง ตรงกันเลยกับงานแต่งเพื่อน ง่ะ สนใจห้องโทรบอกผมละกันเดี๋ยวบอกเพื่อนให้อีกที

14. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ไปด้วยครับ

15. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ดีแล้วครับเรื่องรถต้องถามพี่กอล์ฟเลยครับ คนนั้นระดับเทพจิงๆ แต่ถ้าเรื่องไรสาระถามผมได้มีคำตอบทุกเรื่องชิมิๆอีเบสสสส

16. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

พี่ชายผมเจ๋งอยู่แล้วคับ ถามได้ตอบได้ อับดุล ๆ

17. bestza

2,475
    13
    0
    เรรื่องไร้สาระ เรื่อง ญ เรื่อง ทุกเรื่องที่มานมะมีสาระเลย

พี่อ๋ฮมผม ตอบไดด้ทุกข้อ

เดินเจอสาวๆๆ รู้หมดด คนเน้แคมอาราย 5555+

18. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    เดียวต้องไป ขอคำแนะนำอาจาร์ หน่อยแระ อิอิ

19. โจCoupeดำ

950
    4
    0
    สั่งสอนนนนลูกศิษ คนเน้ด้วยนะค๊ะ

20. คุล

1,056
    1
    0
  21. G Type R

3,607
    99
    0
    อัพเดต
    ไป 8 คน (ไม่รวมเจ้าบ่าวนะเฟ้ย)
    G Type R
    bestza
    teepanut
    PR!
    B_Bannk(Si)
    Tuned by Tommy
    Bask
    Punkskate007
    ดูก่อน 3 คน
    tamako
    kwadbaa
    knifez

22. bestza

2,475
    13
    0
    แก๊งตื๊ด คายมะไป ขอบอกว่า ตุ๊ด นะเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. joiceSi

816
    9
    0
    555
    ไปเยอะๆ เด๋วโต๊ะเหลือ สั่งไว้สองพันกว่าโต๊ะ

Joice++Jum

24. โจCoupeดำ

950
    4
    0
    มีแต่โต๊ะใช่ป่ะค่ะ ไม่มีกับข้าว 55555555555555555555555

25. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ไปด้วย แต่ไปคนเดียวคงไม่ได้ทำกิจกรรมเหมือนคนไปเป็นคู่ อิอิอิ

26. bestza

2,475
    13
    0
    พี่หมู มาทำกิจกรรมกับเบสมะหละ เบสก้ไปคนเดียวน๊าๆๆ

ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่านๆๆ หาเรื่องเข้าตัวกุอีกแย้วววว

27. โจCoupeดำ

950
    4
    0
    แรดนะเมิงอ่ะ....

28. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ยินดีด้วยน่ะครับ

29. คุล

1,056
    1
    0
    ไอเบสแม่งเสนอ ตัว เลยว่ะ 555

30. joiceSi

816
    9
    0
    มาอีก ๆ มาเยอะมันส์ดี

Joice++Jum

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้