ถามเพื่อนๆ หน่อยครับเกี่ยวกับสายน้ำมัน

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Jut @ Mua Club, 19 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jut @ Mua Club

Jut @ Mua Club New Member Member

23
    1
    0
    คือว่ารถผมมีปัญหาเกี่ยวกับสายน้ำมันเข้าเครื่องครับ

ผมเติม โซฮอล 91 ตลอดเวลาอ่ะคับ เรยไม่รู้เป็นที่น้ำมันหรือเปล่า

คือสายมันแตกมา 2 รอบแล้วครับ น้ำมันไหลโจ๊กเรย

มีวิธีแก้บ้างไหมครับ เครื่อง 4E FE ครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ซื้อสายที่ใช้กับน้ำมันโดยเฉพาะ นะครับ
    ไม่หน้ามีปัญหา

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ซื้อท่อน้ำมัน ทน E10 มาใช้รับ เมตรละ 100 กว่าบาท

4. Jut @ Mua Club

Jut @ Mua Club New Member Member

23
    1
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ มากคับ เด๋วพรุ่งนี้ไปหาซื้อดู ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้