เพื่อใครอยากได้ประตูSurf

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย kung_wizardnon, 21 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เคยลงขาย 1 รอบเเล้ว เเต่สู้ราคา ไม่ไหว ประตู ไมตี้ดีๆนี่เอง

ใครสนใจ ประตู ผม ช่วย หน่อยหนึ่ง ผม จะเอาแผงประตูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เขาไม่ยอมเเยกขายยยยยยยยยยยยยยย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:56:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:56:36 ----------

เคยลงขาย 1 รอบเเล้ว เเต่สู้ราคา ไม่ไหว ประตู ไมตี้ดีๆนี่เอง

ใครสนใจ ประตู ผม ช่วย หน่อยหนึ่ง ผม จะเอาแผงประตูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เขาไม่ยอมเเยกขายยยยยยยยยยยยยยย

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    แล้วคู่มันไปไหนหว่า

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ช่วยอัพคับผม

5. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ผมซื้อประตู 2 บานรวมกับของเดิมที่รถ ก็กลายเป็นรถ 4 ประตูอ่ะดิ.............อิอิ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    พี่ก็ซื้อมาเลยซิครับ จะได้ จดทะเบียนใหม่ไง เป็น 4 ประตู

เเล้วก็เอาแผงงประตูที่ซื้อมาใหม่ขายให้ผม อิอิอิอิ

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ปุ๊ น่าจะใช้น่ะประตู

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดันให้ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้