สมาชิก Club Si โปรดอ่าน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 15 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สืบเนื่องจากกระทู้ ของพี่เก่ง Racingweb ใน Racing Forum
    ทำให้ทางผมอยากจะลบกระทู้เก่าๆออกไป(โดยเฉพาะที่มีไฟล์แนบ) จะทำการลบภายในวันเสาร์ 7 สิงหาคม 2553
    หากมีกระทู้ใดที่สมาชิกคิดว่าไม่ควรลบ หรืออยากให้เก็บไว้ ช่วยแจ้งด้วย ผลจากการลบอาจจะทำให้จำนวนกระทู้บางท่านหาย
    คะแนนหาย ขอบคุณหาย ช่วยเข้าใจด้วย

เรียนมาเพื่อทราบนะ
    รักนะ จุ๊บๆ :D:D:D

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอาเลยจ้า เอาเลย จัดไป

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ของผมโอเคครับ จัดได้เลย :D :D

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ขอกระทู้ SI_L จะรวมตัวบ่อยกันไปไหน ไหน ไหน ไหน

เก็บไว้ซักกระทู้นึงนะคับ ส่วนไฟล์รูปในกระทู้ สามารถลบได้เลยคับผม

หรือหากไม่เหมาะสม ประการณ์ใด ขออภัยด้วยคับ

5. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
  6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    จัดไปจร้า เน็ทอืด ๆ จะได้เข้าคล่อง ๆ นิดนึง อิอิอิ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    วิธีการแก้ 404 Not Found และ เข้าเว็บผ่าน www.rcweb.net

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    จัดไปง๊าบๆๆ

9. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
  10. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ครับพ้มมมมม

11. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ไม่รู้เรื่องครับ ยาว ขี้เกียจอ่าน แตว่า่ตามนั้นจัดไปอย่าให้เสีย

12. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    จัดไปเลยครับ..

ขอเอาใจช่วยให้ admin แก้ปัญหาได้ไวๆนะ
    เวปนี้เป็นที่นิยมตลอดกาลลลลลล

13. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ไม่มีส่วนได้เสีย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้