เซ็งเป็ด มอไซด์มุดดาชนไฟท้ายข้างขวาแตกแล้วหนีไป

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย sealwit, 14 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านได
    มีไฟท้ายข้างขวา
    หรือใครมีเบาะแส
    รบกวนแจ้งหน่อยนะครับ 0811313541 หนุ่ม
    จะมีรางวัลให้อย่างงาม
    ป.ล. ฝนตกบ่อยน้ำเข้าไฟท้ายด้วยครับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ เคยโดนเหมือนกัน แต่รถติด ถ้าไม่ติดมีไล่ชนแน่ๆ
    แถววงเวียนพระราม5 น่าจะพอมีนะพี่ ร้าน abs

3. sealwit

209
    1
    0
    ขอบคุณๆ
    ว่างๆจะไปดู
    กระจกมองข้าง
    ไฟท้าย
    พร้อมกันเลย

4. โหดสุด...+++
    ถ้าเป็นผมก็แค่ลดกระจกลงแล้วเล็ง .45 แม่น ๆ หน่อย จบ ไม่ต้องไล่ชน (ล้อเล่นครับ...อิอิ)

5. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    โหดจัง....... .45 เนี่ย

เห็นพระราม5มีห้อยอยู่ครับ
    ลองไปดู หรือผ่านไปจะดูให้ว่ายังอยู่หรือเปล่านะครับ

รีบไหม

6. สวัสดีพี่ไมโล...หายไปเลย
    แถวพระราม 5 แถมลูกปืนด้วยเปล่าครับ...
    แถวพานเหล็กเข้าแถมลูกปืนด้วยน่า...

7. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    หวัดดีครับ
    มีแถม .2ห้อย ครับ

8. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ของผมหาข้างซ้ายอยู่เหมือนกันครับ
    ถอยรถแล้วเสามันไม่ยอมหนี

9. _knot phuket

_knot phuket New Member Member

5
    0
    0
    อ่านไป อ่านมา กลายเป้นหาอะไร ห้อยๆ ไข่ ไข่ ข้างซ้าย ข้างขวาเนี่ย

10. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    หนุ่ม เซียงกงบางนา 1,750 ค่าไฟท้าย 1,500 ค่ารถ250 ฮิฮิ

11. sealwit

209
    1
    0
    ขอบคุณครับ
    ได้มาแล้วครับ
    มันมีรอยนิดหน่อยแต่ก็โอครับ
    ขอบคุณครับทุกๆคน

12. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    เชียงกงบางนา ร้านไหน ซอยไหนหรอคับ พี่หนึ่ง

13. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ร้านเข้าทางด้านหน้าติดถนนบางนาตราด อยู่ด้านซ้ายมือ จะมีอะไหล่รถยุโรปอยู่เยอะ จำชื่อร้านไม่ได้ ลองดูขอให้โชคดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้