เกียร์สำหรับ H23A

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย NKP, 20 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NKP

NKP New Member Member

23
    0
    0
    สวัสดีครับ เกียร์เดิมๆของผม Rover 623 GSI รุ่นปี 1995 เครื่อง H23A เดิมๆ วิ่งประมาณ 170,000 กม. รถกระตุกมากตอนถอยหลัง เปลยี่ยนเกียร์กระตุกเล็กน้อย ช่างบอกว่าสภาพเครื่องยังดีอญู่มากๆ น่าจะเป็นกรองเกียร์เริ่มตัน เพราะรถยังออกตัวและวิ่งดีอยู่ อยากถามท่านที่มีประสบการณ์ว่าจะหาของมือสองได้ไหมครับรุ่นนี้ (เชียงกง) หรือจะโอเวอร์ฮอลเกียร์ อย่างไหนประหยัดหรือคุ้มกว่ากัน :cry::cry::cry::cry::cry:

2. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนครับ
    ถ้าใกล้ๆ
    ลองเอาเกียร์ผมไปใส่ดูครับ
    ใช้ได้อีกนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้