แจ้งข่าว ไมตี้แวน สีขาวครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ณัฐพล บำเรอ, 11 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เรียนพี่ที่เคารพ

เนื่องด้วยน้องไมตี้แวนของผมตอนนี้ได้ตกไปอยู่ในมือของเจ้าของใหม่เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
    ถ้าพี่ๆเห็นรถผมวิ่งอยู่บนถนน ก็ไม่ใช่ผมแล้วนะครับ แต่เจ้าของใหม่ก็เป็นพี่แถวบ้านของผมเองครับ
    ถึงผมอาจจะไม่ได้ ขับไฮลักษ์แล้ว แต่จิตใจและสายเลือดก็ยังรักhilux เหมือนเดิมครับ
    ขอบคุณ พี่ๆทุกคน พี่แมน พี่จิ้น พี่โจ้ พี่โจ พี่ต้น พี่ธง ป๋านุ้ย พี่ฮั่ง พี่เบน พี่ดวง พี่แมน2 พี่ปอtiger และพี่ๆทุกคนที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ รวมถึง คณะแม่บ้าน HLC ทุกคน ที่ให้มิตรภาพ ซึ่งหาซื้อไม่ได้ ความรัก ความอบอุ่น ที่มีให้กันตลอดมา
    ขอบคุณ ขอบคุณ และขอบคุณจากใจจริงคับ รัก HILUX CLUB เหมือนเดิมครับ
    แต่ผมก็จะพยายามไปมิตติ้งให้ได้ใน ทุกๆครั้งนะครับ

สำหรับรถคันใหม่ตอนนี้ก็ต้องเบรกเรื่องรถซิ่งไปก่อนครับ เพราะว่าที่บ้านกำลังดูรถตู้ตัวใหม่อยู่คับ
    แต่ไม่เลิกขับรถซิ่งแน่นอนครับ มันเป็นสายเลือด อิอิ
    แต่ไม่นานได้เห็น HILUX คันใหม่ของผมแน่นอนครับ
    แล้วผมจะเข้ามาเล่นบ่อยๆนะครับ
    ปล.ยังรักเหมือนเดิม จุ๊บ จุ๊บ

อบู่ที่ไหนก็ไม่สุขใจเท่า HILUX CLUB

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

น้องต้นคนเดิม

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รับทราบคับผม

3. เอ้าๆๆให้โชคดีกับคันไหม่นะน้องรัก

4. ยังเปงพี่ เปงน้องกันเหมือนเดิมคับ รอชม Hilux ตัวใหม่ ไฉไลกว่าเดิม อิอิ

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    แล้วจะรอชมคันใหม่

6. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เสียดายอ่ะ ทำเสดก็ให้คนอื่นใช้ เหอ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เเล้วเจอกันใหม่ เมื่อ ต้องการจะเจอออออออออออออ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กรกฎาคม 2010
  8. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    แวนเขียว ของผม

ก็ใกล้จะจากผมไปเหมือนกันครับ

เนื่องจาก คุณอาผมอยากได้มันมาก ตื้อมาหลายปีแล้ว

จนผู้ปกครองผมชักเริ่มจะใจอ่อนแล้วครับ

เฮ้ออออ!!

9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    คันเก่าไป คันใหม่ก็มา

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ยังเป็นพี่น้องกันเหมือนเดิมแหล่ะครับ

11. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ถึงพวกเราทั้งหมดขายรถหมด club HLc ก็คงไม่ทำให้มิตรภาพระหว่างพวกเราลดน้อยลงได้หรอก น้องต้น

พี่ว่าดีกว่าไปให้คนอื่นชน นะครับน้องดวง เอิ๊กๆๆ ล้อเลงน้าน้องพี่ อิอิ
    เค้ายังอยากได้รถตัวเองเย้ย สมนะน้า แต่งสวยเองช่วยไม่ได้555

12. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    5555+แทงใจว่ะพี่ ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูล มาแวะบ่อยๆ นะครับ

14. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ไมตี้....ทยอยขายกันไปเรื่อย ๆ แล้วจะเหลือซักกี่คันหล่ะเนี่ย........เด๋วสาวกไมตี้ จะถูกรังแกได้นะ............ฮือ ฮือ

น่าเสียดายรถน้องต้นเนอะ......ออกจะโหด

15. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    แว่วๆมาจะมีตามน้องต้นไปอีกหนึ่ง กำลังอยู่ระหว่างการตัดสินใจอยู่.............

16. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0

สงสัยไมตี้ผมจะเป็นคันแรกเลยน้ะครับ ในช่วงนี้

แต่ผมก้อยังคิดถึงไมตี้คันเก่าอยู่เลยครับ ผูกพันธ์กันมานานมาก

17. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    กินใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้