รบกวนหน่อยนะครับ ใครมีรูป ROLLBAR เป็นแบบให้ผมหน่อยได้มั้ยครับ NV กะบะนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bo S10, 19 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bo S10

bo S10 New Member Member

26
    0
    0
    ต้องการรูปนะครับรบกวนหน่อยนะครับผม กำลังจะทำขอแบบหน่อยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2010
  2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รอซักครู่นะครับ เดี๋ยวพี่ๆน้องๆในนี้จะก๊อบลิ้งมาให้ดูนะครับผม

3. bo S10

26
    0
    0
    ยังรอการช่วยเหลืออยู่ครับ พรุ่งนี้จะทำแล้วแบบยังไม่มีเลยครับ:cry:

4. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    น้องเต้ กะ พี่เป้ เอารูปมาลงให้สมาชิกเค้าดูหน่อยคร๊าบบบบบบ

5. bo S10

26
    0
    0
    พรุ่งนี้แล้วครับ ช่วยหน่อยนะก๊าปปปป ขอบคุณมากๆทุกท่านครับ

6. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ขอโทษทีครับ ติดงานอยู่ เลยช้า
    อันนี้ เป็นตอนที่ถอดออกมาแล้ว ใส่ตัวที่มี CAB ครับ

จะเป็น ROLLBAR แบบ 4 จุดเต็มคัน ขนาด SIZE ใหญ่ 6 ชิ้น
    ตัวไขว้หลังจุดยึดบนอยู่ด้านบนหัวหลังเบาะไปนิดนึงครับ จุดยึดล่างอยู่มุมล่างเลยครับ
    อันนี้จะมองไม่ค่อยเห็นครับ เพราะว่ารถมันเล็กถ่ายยังไง ก็ไม่เห็น

สงสัยอะไรโทรมาถามได้ครับ 080 080 1561 เต้

7. bo S10

26
    0
    0
    ขอบคุณมากๆนะครับ แบบนี้เลยที่ต้องการครับ ขอบคุณมากๆจิงครับ

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    น้องเต้มาแว๊วววว

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วคันที่กะลังจะทำอ่ะ เอารูปรถตัวเองมาดูด้วยดิ

10. bo S10

26
    0
    0
    [​IMG][/IMG]
    ครับผมเดี๋ยวถ่ายให้ดูครับ ว่าจะมาสมัครเป็นสมาชิกNV CLUBด้วยคนครับ แต่ติดปัญหาที่ไม่ค่อยมีเวลาไปพบปะด้วยนี้แหละปัญหาเลยยังไม่ได้สมัครครับ แต่แอบอ่านบรอดมานานแล้วหล่ะครับ แหะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2010
  11. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    ................ เวปมีปัญหาไม่สามารถแนบไฟร์รูปได้ เดี๋ยวเค้าแก้เสร็จจะลงรูปแบบชัดๆๆให้ครับ ..............

12. bo S10

26
    0
    0
    ขอบคุณครับ

13. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    หุ้มนวมที่คานด้านบนหัวด้วยนะครับ เพราะมันเตี้ยระวังจะโขกหัวเอา

14. พี่ครับ ใช่พี่ที่จอดรถไว้ที่อู่พี่โหน่งรึป่าวครับ รถคุ้นๆ

15. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อีฟ้าพี่ไก่จอดอยู่อู่พี่หนุ่มรัชดา18 ครับ เมื่อก่อนผมไปเก็บตำลึงที่ขึ้นมาต้มกินบ่อย อิอิ เพราะรถพี่เค้าไม่เน้นขับคร้าบบบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้