AWD Chonburi Evolution สานสัมพันธ์ Impreza

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 12 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    AWD Chonburi Evolution สานสัมพันธ์ Impreza

หัวข้อบนหนังสือ VRC ที่เค้าเขียน ไว้ที่ถ่ายรูปรถ เพื่อนๆทางชลบุรีลงหนังสือ

เอามาให้เพื่อนๆได้ดูกันครับ กลุ่มAWD ทางชลบุรี ที่เค้าบอกว่า สานสัมพันธ์ ระหว่าง Evolution and Impreza
    ทุกคนคงรู้กันมานานเเล้วระหว่าง คู่กัดตลอดการ ระหว่าง Evolution กับ Impreza เจอกันไม่ได้เลยบนท้องถนน ว่าปะ 555

เเต่จริงๆเเล้วใครจะรู้บ้างว่า จริงเเล้วมือคือ พี่น้องขับสี่เหมือนกัน

เพื่อนๆเคยเห็นขับสี่ รุ่นไหน เเบบไหน ยี่ห้ออะไรบ้างครับ ที่เท่าสองรุ่นนี้ ใช่ปะ

พอเเละ เขียนมาเดี่ยว ออกทะเล

เอารูป ที่ถ่ายจากหนังสือ VRC เล่มล่าสุด ที่กลุ่มขับสี่ทางชลบุรี ที่มีทั้ง Evolution and Impreza มาให้เพื่อนๆดูกันครับ

มาเเค่บางส่วน จริงๆเเล้วเยอะกว่านี้นะนี่

เเล้วก็ข้างในครับ Evo 8 street use

2. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ออกแล้วเหรอครับ จะไปหาซื้อมั่งครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    หล่อมากครับ

ผมยังอยากได้ อิม เลย อิอิ... อยากได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กรกฎาคม 2010
  4. nagoya

2,118
    3
    38
    โอ๋ ก็ซื้อไว้อีกคันดีครับ เอาเเบบว่า คันเเรงมีเเล้ว เอาเท่ๆสวยๆ ไว้ขับเล่นอีกสั้กคันครับ

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ความจริงอยากได้ 8พี่ต่าย ครับ หล่อ ...อิอิ
    ขายน้องถูกๆม่ะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:00:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:00:34 ----------

ความจริงอยากได้ 8พี่ต่าย ครับ หล่อ ...อิอิ
    ขายน้องถูกๆม่ะ

6. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    หนังสือออกเมื่อไหร่คับพี่ จะได้หามาดูอ่ะคับ รูปสวยมากๆ

7. nagoya

2,118
    3
    38
    ออกวางแแผงเดือน July ครับ ออกเเล้วครับ

ขอบคุณครับ

8. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    พี่ ต่าย สาวข้างๆ ใครอ่ะ................... น่ารักเนอะ

9. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    โห้.....วววว บรรเจิด

10. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    สวยมากครับพี่)-

11. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    ต้องขอขอบคุณพี่ต่ายที่ช่วยประสานงานให้ทาง VRC ได้รถสวยๆสุดๆมาลงด้วยนะครับ จากทีมงานVRC

12. nagoya

2,118
    3
    38
    ขอบคุณเช่นกันครับ ถ้าอยากได้ Evo. จากที่กลุ่มไปถ่ายเยอะๆ ก็เเจ้งมาได้นะครับ

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แจ่ม เลยครับ คุนพี่ !!!!

14. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สุดยอดทั้งนั้น คร้าบ

15. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ดูหนังสือแล้ว..เยี่ยม.........ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้