กระทู้เช็คชื่อคร้าบบบ...

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 22 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เห็นเงียบๆ จังเลย ขอเช็คชื่อดูหน่อยยย :D

2. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    อั๋น มาครับ :D

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    โหท่านประธานมาเช็คเองเลย พี่กุ๊มาคับ เดี๋ยวรอพระเจต ตอนนี้สึกแล้ว เดี๋ยวก็มา

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    มาแล้วจ้า ของพี่ก้อเงียบเหงา ช่วงนี้ฝึกงาน ม่มีเวลาว่างเลย แงๆๆๆๆๆๆ

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เต้ยังอยู๋ครับ.............อยู๋บ้านเบื่ออ่า

6. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    นู๋ใหม่มาคับ...............เหอๆ

ร้อนมากมาาย..............เซง

7. Nat_mo

781
    15
    18
    มีใครเห็น เพื่อนอาทผมบ้างไหม

เงียบไปเลยพักนี้

8. กุ๊

626
    12
    0
    เอออาทหายไปไหนเลย

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    วันนั้นพี่เหงนู๋อาร์ท ออนเอม แต่พี่ก้อม่ได้อักอ่านะ แฮะๆๆๆๆๆ

10. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    ท่านอาร์ท ท่าทางจะย้ายบ้านเสร็จแล้ว ก่อนหน้านี้กำลังย้ายเล่นคอมไม่ได้
    วันนั้นเข้ามาบอกว่าย้ายเสร็จเรียบร้อยแล้ว แต่ตอนนี้ อาร์ทมันไม่สนใจอะไร วันๆเอาแต่เล่นเกม 555+
    เกมมาคับ
    ร้อนตับแตก

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    Art เล่นเกมสอารายอ่าจ๊ะ ที่เค้าออกข่าวไปเมื่อวานสืนอ่าเปล่าอ่า อิอิ ????

12. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    อาทมาครับ บ้านผมบ้านนอกน่ะครับสายโทรศัพท์เพิ่งเดินมาถึง หุหุ

เกมส์อะไรเหรอครับพี่แฟง ถ้าเกมส์หยั่งว่า ไม่มันส์เลยอ่าครับ
    จริงป่าววะนัท :D :D

ผมก็เห็นพี่แฟงออนครับ หุหุ ดีแล้วครับที่พี่แฟงไม่ทักผมอ่ะครับ
    โบราณว่า จิ้งจก ทักมันไม่ดีอ่ะครับ

ขอโทษด้วยนะครับ ล้อเล่นนะครับพี่แฟง อิอิ :sorry: :sorry: :banplease:

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    กำ นู๋อาร์ท มาอารมไหนนิ เง้อ................ พูดม่ออกเลยอ่า แง้ว................

ปล. เอาเกมส์นั้นอ่า มาให้เล่นบ้าง อิอิ

14. tana_art

267
    5
    18
    ผมล้อเล่นนะครับพี่แฟง อย่าคิดมากนะครับ

เกมส์ ผมเองก็จำไม่ได้แล้วอ่ะครับว่าแผ่นอยู่ที่ใคร แต่ไม่ใช่ผม อิอิ
    ต้องรอฟังจากนัทก่อนครับ อิอิ

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อ่าจ้า ว่าแต่ มานคือเกมส์ที่ออกข่าวจิงๆช่ายป่ะ เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คริๆๆๆๆๆๆ

16. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    เกมส์อารายหรอครับ แบ่งปันน้องบ้างจิครับ :D

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จะบอกดีไหมหว่า คริๆๆๆๆๆๆ

18. City_Ferio

564
    29
    28
    บอกหน่อยน้าค๊าบบบบบบบบ :eek: :eek: :eek:

19. Nat_mo

781
    15
    18
    ตกลงแผ่นอยู่ไหนก็ไม่รู้

แต่เคยเล่นคับ ไอ้เกมอย่างว่า เล่นมาหลายเกมด้วย

ไม่เหงหนุกเลยคับ ตลกดีซะมากกว่าเวลาเล่นตอนเพื่อนเยอะๆ

20. te_uan

708
    25
    18
    เกมไรแบ่งบ้างจิครับ........หงะ

21. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แล้วถ้าเล่นตอนอยู่คนเดียวอ่าจ๊ะ นู๋นัท มันฮาไหมอ่า อิอิ

22. Nat_mo

781
    15
    18
    เวลาอยู่คนเดียว ก็ฮาคับผม

แต่จะหัวเราะในใจ หึหึหึ

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    +5555555555 เอามาลองเล่นบ้าง อิอิ

24. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    แบ่งนู๋บ้างจิพี่ๆๆๆ

25. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    เห็นมาลงชื่อกานไม่กี่คนเองง หายไปไหนกานหมดหว่า พี่โบ๊ตยังอยู่คราบ(ยังอยากให้อยู่กานหรือป่าวหว่า)
    เกมส์อารายหานเหรอ เอามาแบ่งกานบ้างดิ เล่นเป็นแต่ winning เกมอื่นเล่นไม่เป็น

26. te_uan

708
    25
    18
    หายไปไหนมาครับพี่น้ออง:confused:

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ไปชะอำมาจ้า อิอิ

28. tana_art

267
    5
    18
    แล้วถ้าเล่นเกมส์นี้จะนิ่งได้หรือป่าวอ่ะพี่โบส:D :D

29. กุ๊

626
    12
    0
    คิดถึงทุกคนจัง

30. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    มัวแต่ไปเล่นบอร์ด sneaker มาครับ เลยหายจากบอร์ด rcweb ไปพักใหญ่ๆ แต่กะลังจากลับมาแล้วคราบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้