MAX O.Z. รุ่นนี้มีใครพอรู้จักมั้งครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย max32, 16 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. max32

max32 New Member Member

2
    0
    0
    ซื้อมือสองมา เค้าบอกว่าได้มาจากยี่ปุ่น แม็กแท้ แต่เค้าก็ไม่ทราบว่ารุ่นอะไร ผมพยยามหาเว็ปที่เป็นล้อ O.Z. ก็หาไม่เจอลายนี้

ล้อมีด้านหลัง เขียน made in japan ด้วยอ่ะครับ

วานผู้รู้ช่วยตอบทีครับ หรือเป็นของก็อป อ่ะ แล้วดูไงมั้งอ่ะครับ

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    น่าจะเป็น OZ Futura (รุ่นเก่า)นะครับแต่อาจจะผลิตใน Made in Japan ลายจะเหมือนรุ่นใหม่ของ Hamman ลองค้นหาOZ FUTURA ใน Google ดูนะครับ ผมว่าแท้นะครับ

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ผมว่าเคยเห็นนะ แต่อาจจะนานแล้ว

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    คิดว่าน่าจะเคยเห็นสมัยผมหนุ่มๆอ่ะนะ

5. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    ลายนี้เก่ามากแล้วครับ โดยส่วนตัวเกิดไม่ทันครับ เลยไม่รู้จักครับ แต่เคยเห็นแม็กลายนี้ในนิตยสารสมัยก่อน

6. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    นึกชื่อลายไม่บอก แต่ลายนี้นานล่ะ

7. max32

max32 New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับๆ

ไม่รู้ว่าผมจับมาแพงไปไหมอ่ะ

17000/4

น้ำหนักประมาณ9โลได้ลองชั่งดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้