ขอถามเรื่องที่ปัดน้ำฝนหลังด้วยคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย กระดอแมว, 27 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระดอแมว

กระดอแมว New Member Member

2
    0
    0
    คือว่า ถ้าจะเอาชุดปัดน้ำฝนหลังของรุ่นอื่น จะมาแปลงใส่รถ R11 ได้หรือไม่ครับ
    และถ้าได้ต้องใช้ของรุ่นไหนมาแปลงใส่ครับ ขอทราบราคาตัวชุดปัดหลังด้วยนะครับ

พอดีมันมีกระจกปัดหลัง แต่ไม่มีชุด มอเตอร์ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านคับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    แปลงได้ครับ ต้องทำขายึดเอาเอง

ราคาไม่เกิน 1200 ประมาณนี้

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ลองเลยพี่ รอชมๆ :D:D:D

4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    หา nissan จะแปลงง่ายนะครับ
    ถ้ามีกระจกแล้ว

5. กระดอแมว

กระดอแมว New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ จะเอาข้อมูลไปดำเนินการต่อ

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เสร็จยังพี่ขอชมหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้