นอกรอบ ศุกร์นี้ 16 กรกฎาคม 2553 ที่เดิม แม๊คเกษตร-นวมินทร์ สามทุ่มเป็นต้นไป

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 15 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ที่เดิม แม๊คโนนัลด์ เกษตร-นวมินทร์ ตั้งแต่สามทุ่มเป็นต้นไปนะจ๊ะ

ใครว่าง ใคร่มา ก็มาได้ ใครไม่ว่าง ใคร่ไม่มา ไม่เป็นไร ใครว่าง ขี้เกียจมา ไม่ว่ากัน แต่แน่ๆ มีมาแล้ว 3 คน คือ

1. โจ้
    2. พี่หนุ่ม
    3. พี่บอย

ใครไปไม่ถูก โทรหาผมได้นะครับที่เบอร์เดิม 0897646067 โจ้ครับ

แล้วเจอกันนะจ๊ะ จุ๊บๆ:cool::cool:

2. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    ไปไม่ถูกหว่ะ ถ้ามาจากโพไซดอน ต้องไปทางไหน

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เลี้ยวซ้ายจากโพไซดอน วิ่งถนนรัชดา ผ่านแยกสุทธิสาร ขึ้นสะพานข้ามแยกรัชดาลาดพร้าว ขึ้นสะพานข้ามแยกรัชโยธิน กลับรถใต้สะพานรัชวิภา ตรงมาหน่อยนึง เลี้ยวซ้ายตรงแยกรัชโยธิน ผ่านเมเจอร์ ไม่ต้องขึ้นสะพานข้ามแยกเกษตร วิ่งไปถึงแยกเกษตรเลี้ยวขวา เข้าถนนเกษตรนวมินทร์ แยกแรกลาดปลาเค้า ให้ตรงไปก่อน ประมาณสี่กิโลเมตร จะเจอแม๊คโนดัล อยู่ด้านซ้ายมือ ตรงสี่แยกไฟแดงที่สองพอดีครับ

เนื่องจากช่วงเวลาดังกล่าว รถอาจยังเยอะ ยังมีติดบ้าง ทำให้เสียเวลาถ้าจะออกมาจากโพไซดอน แนะนำให้ออกจากลาเดอฟ้องแทนโพไซดอนดีกว่า งานดีกว่า ถูกกว่า เดินทางมาได้เร็วและง่ายกว่า แค่ตรงไปหน่อยนึงบนถนนพระรามเก้า แล้ววิ่งเข้าเลียบด่วน ขึ้นทางด่วนตรงนั้นแล้วลงเกษตรนวมินทร์ เลี้ยวซ้ายเข้าเกษตรนวมินทร์ แยกไฟแดงแรกตรงไป แยกที่สองเลี้ยวขวาเข้ามาในแม๊คเลย อิอิอิ

4. romeo_99357

romeo_99357 New Member Member

19
    0
    0
    พี่คับ ผมก็มี mr2 ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ อยากไปบ้างจะได้ป่าวคับ

5. pookpui

1,304
    6
    38
    มาเจอกันเลยครับคืนนี้ ประมาณสามทุ่มนะครับ ไปไม่ถูก โทรหาผมได้นะครับ ตามเบอร์ข้างบนเลยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้