ล้อ Evo แท้กับของไทยดูยังไงครับ ช่วยบอกที

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย นายอ๋อง, 25 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายอ๋อง

นายอ๋อง New Member Member

3
    0
    0
    มานดูยังไงบอกทีนะ อยากรู้จริง ๆ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ความคมของก้านคับ
    ร่องตรงขอบก้านคับแท้สั้นก่า กอปจะยาวๆ
    น้ำหนักล้อคับแท้ประมาณสามโลก่าๆ กอฟ ห้าโลนิดๆ
    ความตื้นช่วงดุมล้อคับแท้จะลึกก่า
    ราคาคับ
    ของแท้เมดอินรัสเซียคับ

ปลเปนวิธีดูล้อ 15 คับ ถ้าขอบ 16 ก้อจะต้องดูบริเวณขอบล้ออีกคับ มันจะเหลี่ยมๆไม่มนๆ และตรงรูน๊อต จะไม่มีรูรีๆเหมือน 15

3. นายอ๋อง

3
    0
    0
    ขอบคุณคราบบ

4. Turbo_77

Turbo_77 New Member Member

17
    0
    0

โอ้! สุดๆ

5. นายอ๋อง

3
    0
    0
    แล้วเพดเกี่ยวไหมครับ กับสติกเกอร์ที่ติดมาอ่ะครับ

6. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เพลทของแท้มันจะมียี่ห้อ Desmond ด้วยน่ะคับ ของกอปจะเปนยี่ห้อ ROTA คับ

7. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ตามไปคับ

8. spooom

spooom Guest

0
    0
    0
    แล้วล้อ 15 ก๊อปนี่ ใส่ออกมาแล้วดูรู้เลยมั๊ยครับว่าก๊อป แล้วจุกลมล้อแท้นี่สีอะไรครับ ของ spoon น่ะครับ

9. LeGoLaZZ เลโกลัส

658
    18
    0
    15 ถ้าทำสีมาเหมือนๆดูยากมากกกกกก

จุ๊บลมก้อสีดำปกติคับ

10. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=304317

ล้อ spoon ไม่มีเบียด ไม่มีดุ้ง ไม่มีทำสีครับ รับประกันคุณภาพ

เผื่อสนใจนะครับ ขออนุญาติโพส

11. ohm foreplay

ohm foreplay New Member Member

28
    0
    0
    เจ้าพ่อล้อ evo 5555555555555 ตอนนี้เป็นเจ้าพ่อล้อ SSR typeC

12. NP Performance

NP Performance New Member Member

12
    1
    0
    เพลทครับ เห็นเค้าลงขายอยู่พอดีครับ เอามาให้ดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้