น้องใหม่อะครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆๆทุกท่านครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย BIRI> Cute, 2 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIRI> Cute

BIRI> Cute New Member Member

5
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะครับ ป๋ม เบิร์ดนะครับ ป๋มเป็นนักศึกษานะจะ บ้านอยู่นครปฐม ครับ
    เรียนอยู๋ ม.สวนนัน ขึ้นปี 3 งับ อยาก เข้า fit club จัง ทามไงหรอครับ ยังไงก็ช่วย สอนสั่ง ด้วยนะครับ
    ยินดีรับ ทุก คำ สอนสั่งนะครับ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ แล้วก็อยากได้ ร้านแต่ง แจ๊ส สวยๆ ช่วยบอก
    ทีนะครับว่าอยู๋แถวไหน อยากได้ร้าน ที่มี ชุด lucky ขายอะครับ และก็อยากได้ร้านที่แต่ง พวกเครื่อง
    จูนเครื่อง ให้มานดูโหด ขึ้นอีกนิดนึงขอ ราคาแบบ นักศึกษานะครับ เอาเปงว่ารถ ผมเดิมๆ ยังมะได้ทามอารายเลย ยังไงก็ช่วยบอกทีนะครับ ว่ามีร้านแถวไหนมั่งนะครับ ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุงงับ:p

2. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
  3. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    ลองไปเล่นอีกบ้านนึงดูครับ

4. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    ดีคับๆๆ อยู่นครปถมเหรอ ผมก็ไปบ่อยๆๆ เคยเหน 350z ทะเบียน 100* เป่าอิๆๆๆ

5. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ตามไปอีกบ้านดีก่าคับ

ตรงลายเซนป๋มเลย ด้านล่างๆ

6. BIRI> Cute

BIRI> Cute New Member Member

5
    0
    0
    ตามไป จัดไป เบิ้มๆๆๆๆ

7. ohm foreplay

ohm foreplay New Member Member

28
    0
    0
    เจอกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้