แก้ยังไงครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย TRUEa31, 22 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TRUEa31

TRUEa31 New Member Member

15
    0
    0
    ผมใช้front alpine9815 มันอ่านแผ่นแท้ไม่ได้อะครับ อ่านแล้วมันกระตุก
    บ้างทีขึ้นerrorนะครับ แต่กลับพวกแผ่นไลท์อ่านได้ปกติไม่มีปัญหาเลยอะครับ
    ควรแก้ไขยังไง แนะนำหน่อยครับ:)

2. TRUEa31

15
    0
    0
    อ่านแล้วเป็นทุกแผ่นอะครับ แล้วผมก็ลองเอาแผ่นแท้ไปใส่frontอื่นกลับอ่านได้ดีครับ งงเลย
    เลยอยากรู้ว่ามันเป็นที่สาเหตุไหนจะได้ซ่อมถูกอะครับ

3. TRUEa31

15
    0
    0
    ซื้อมานานแล้วอะครับ ถามร้านแต่ละร้านให้คำตอบไม่เหมือนกันนะครับกลัวไม่จบอะ:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้