ประตูด้านขวาปิดยาก..วิธีแก้ไขทำยังไงบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย zippo, 27 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zippo

zippo New Member Member

30
    0
    0
    ถ้าทำเองได้เเนะนำวีธีหน่อยครับ..หรือทำเองไม่ได้ก้อขอร้านหรืออู่ที่เเนะนำหน่อยครับ

2. thruonline

thruonline New Member Member

131
    1
    0
    อยู่แถวไหนล่ะครับ แต่เบื้องต้น ลองเปลี่ยนหูเกี่ยวตรงข้างประตูก่อนมั๊ยคับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ลองไขหูล๊อคเข้าไปอีกนิดนึงดูครับ

4. Mr.Pooh B12

Mr.Pooh B12 New Member Member

78
    3
    0
    ถอดแผงประตูออกมา แล้วหยอดน้ำมันหรือหาจระบีตรงกลไกที่ต้องขยับดูครับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ครับผม พรุ่งนี้พี่จะไปไหว้พระที่วัดสมานราษฏ์เส้นคลองเขื่อนจุกเฌอนะ จะไปก็โทรหาเด้อ

6. Mr.Pooh B12

Mr.Pooh B12 New Member Member

78
    3
    0
    ทำงานครับ เสาร์-อาทิตย์ นี้ของฟัน โอที ก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้