อยากรู้ตำแหน่ง ไฟหรีข้าง กับตัดหมอกหลัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BenzZa, 29 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BenzZa

BenzZa New Member Member

33
    0
    0
    อยากรู้ตำแหน่งที่จะเจาะ ไฟหรีข้าง กับตัดหมอกหลัง ใส่กันชน virs ใครมีรูปช่วยโฟสกันด้วยๆๆๆๆ

2. BenzZa

BenzZa New Member Member

33
    0
    0
    ช่วยแนะนำร้านที่รับติดตั้ง ด้วยคับ และราคาประมาณเท่าไรๆ

3. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    สำหรับตำแหน่งที่ติด สามารถกำหนดเองได้เลยครับจะเอาสูง ต่ำ ชิดใน ชิดนอก
    เอาตามใจเลย เพราะมันไม่ได้มีรอยมาร์ค ไว้เหมือนพวก ES
    ส่วนร้านที่ติด ถ้าจะให้แนะนำจริงๆ ก็อู่พี่หมี Bear R ครับ งานเนียน
    นี่ก็ว่าว่างๆจะไปใส่เสาฮาร์ฟกะแกอยู่เหมือนกัน ได้ของมานานแระยังไม่ได้ใส่ซะที...

4. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ไฟหรี่วัดให้ด้านซ้าย - ขวา มันอยู่ตำแหน่งใกล้เคียงกันเป็นใช้ได้ครับ

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ตามข้างบนเลยครับ

6. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0

** ของผมก็ทำอู่นี่แหละคับ จะเนียนหรือไม่ลองนั่งดูคับ พิจารณาดูคับ แล้วจะรู้เองว่าใส่ใจรายละเอียดจริงๆ **

ปล. ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะคับ แต่แค่พอใจในผลงานเท่านั้นคับ ลองดู (แต่ตอนนี้เริ่มเบื่อแล้วอะ อยากจะถอดออกแล้ว อิอิ)

7. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เข้าไปดูของ ES เป็นตัวอย่างซิครับ มีเยอะมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้