มีข่าวมาแจ้ง และประชาสัมพันคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายธงชัย โหนแหย็ม, 12 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    จะมาแจ้งเกี่ยวกับรายการแข่งขันรถยนต์ ของรายการสระบุรี ที่คลองห้าคับ
    กำหนดการ 23ตุลาคม 2553 ตั้งแต่เวลา 10.00-18.30น.คับ
    แต่ครั้งนี้ ทางประทานแมนจะจัดมิตติ้งปลายปีของ HLC กับงานครั้งนี้ด้วย(เห็นว่างั้น)จึงอยากชวนพี่น้องHLCทุกท่านมาติดตามข่าวและมาลงเสียงด้วยนะคับจะได้แจ้งต่อผู้จัดได้ว่าเราจะไปมากน้อยแค่ไหนคับ เรามาสร้างชื่อให้คลับHLCกันคับในความยิ่งใหญ่และแสดงให้รู้ว่าเราอบอุ่นกันแค่ไหน((( งานนี้อาจมีรถที่ท่านรอกันมานานมาวิ่งให้ชมคับ)))

ติดตามได้ที่ลิ้งค์นี่คับ http://www.racingsociety.net/board/index.php?topic=12323.0

1. ขอแสดงความคิดเห็น เกี่ยวกับการมิตติ้งที่คลอง5
    เนื่องจากการมิตติ้งครั้งที่ผ่านๆมา หลังจากจบการแข่งขันแล้ว สมาชิกจะแยกย้ายออกไปเป็นกลุ่มๆ
    โดยที่ไม่สามารถมาร่วมสังสรรค์ รับประทานอาหารกันต่อได้โดยทั้งหมด จึงอยากให้หาสถานที่
    ที่เป็นกลางหรืออยู่ใกล้ๆกับสนาม เพื่อให้สมาชิกที่ไปร่วมงาน ได้ร่วมดื่มสังสรรค์กันต่อได้อย่างพร้อมเพรียงกัน
    จะได้กระชับความเป็นมิตรภาพที่ดีต่อกันให้แนบแน่นยิ่งๆขึ้นไป หรือท่านอื่นว่างัย ช่วยกันแสดงความคิดเห็นกันคับ
    :confused:

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เห็นด้วยกับป๋าเลยคับ

เอาเป็นว่ากลางวันวิ่งเล่นกันที่สนาม พอเสร็จงานปุ๊บ

ก้อหาร้านนั่งกินกันแถว ๆ นั้น แล้วค่อยแยกย้ายกันไปดีกว่ามั้ยคับ

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ว่าไงว่าตามขอให้ได้ร่วมสนุกกันเยอะๆ......

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    การ มิตติ้งใหญ่ปลายปีนี้ อาจจะไปวิ่งร่วมกับ งานสระบุรี

ว่าง่ายๆคงไปอาศัยเขาดังอีกสักรอบ 1 ปีหน้าฟ้าใหม่ คงจัดจองสนามเองเเน่นอน

ขอบคุณสำหรับข้อเสนอเนะของพี่นุ้ย เป็นประโยชน์มากครับ

แต่จะติดตรงที่ว่าบางท่านอาจจะเหนื่อยกันมาทั้งวัน เเล้วอาจจะเเยกย้ายกันกับบ้าง

แต่สนามนี้ คง ต้อง รบกวนเจ้าถิ่นเช่น โต้ง ป้าป ที่อยู่โซนนั้น ช่วยหาร้าน แถวๆให้หน่อย

ส่วนการเเจกเเจงต่างๆ คงไปพูดคุยกันที่มิตติ้งเดือนหน้า ที่ ฝั่ง โน้นเเน่นอน

เเละสนามปลายปีนี้ คง มีเสื้อคลับ สีใหม่ใส่กันอะนะครับ แล้วเจอเเมน มิตติ้งที่จะมาถึงครับ

5. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
    ขอน้องใหม่ไปด้วยคนได้ไหมครับ อิอิ

6. เหล่าสมาชิกทุกท่านว่าเช่นไรมั้งคับ หวังว่าคงมากันเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคับร่วมสนุกกัน

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดี ครับเพื่อ ไปตอนกลางวันไม่ได้ ไปกลางคืน แทนแล้วกันนะครับ

8. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ดันหน่อย...

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ดันไว้อีก

10. มาดันต่อยังน้อยอยู่

11. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    สนามแรก อิอิ

12. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เกือบพร้อมและ...ขาดอีกนิด...

13. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ยังเลยอ่ะ ปลดไม่ผ่าน

14. JZ_std.

8,075
    74
    0
    รออะไรดีว้า รถเรา พร้อม เสมอ ชม. นี้ 55555555

15. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ผมว่าลองให้ประธานแมนสอบถามทางสนาม นะครับ
    ว่าช่วงเย็นขอโต๊ะจีนมาลงสัก5โต๊ะได้ไหมครับ ถ้าได้ก็
    รวมเงินกัน เอาโต๊ะจีนมาเลย อิอิ ไม่มีใครหนีไปไหนรอดนะครับ

16. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ดูก่อนครับ...........

17. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    แล้วรถผมจะเสร็จทันมั๊ยเอย หัวเก๋งยังหาไม่ได้เลย

18. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ดูก่อนเหมือนกันครับ

19. ตามนั้นครับ จัดรวมกับงานสระบุรีไปเลย
    แล้วที่เห็นด้วยมากๆคือหลังจากเลิกแล้ว หาร้านกินข้าวที่ไกล้ๆสนาม หน่อยก็ดีครับ เพราะเค้ากลับมาบ้าน แล้วกลับไปอีกทีพบกับความว่างเปล่ามา2หนแล้วนะตะเอง อิอิ

20. เห็นด้วยครับ ลงตัวที่สุดแล้ว

21. อ้าว! เวงกำ 2อันเลย....

22. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    จัดไปครับ

23. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ดันไปกันเยอะๆ หรือครบเลยยิ่งดี

24. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รอผลสรุป ถ้ามีไรให้กระผมช่วยก็บอกมาเลยคับ จ้าวนายยยยยยยยย

25. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    จะดังอีกแว้ว..^^

26. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ความคิดของพี่โจ้ น่าคิดดีจังงงงงงงงงง

27. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    คงไม่พลาดครับ

ถ้ารถยังอยู่ ^_^

28. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ดันๆ ครับ

29. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    เห็นด้วยกับป๋าคับงานนี้ต้องไม่พาดๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้