ขอความคิดเห็นเกียวกับ-รถมีทะเบียนกVSรถผี

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป..., 7 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่าถ้าผมเอารถผีนะครับมันจะดีป่าวครับ(ผมหาได้ประมาณพัน-2พันนะครับ) ไม่เอามาใช้งาน กะว่าเเต่ให้เต็มไปเลย เเต่ก็ขี่ไปไหนไม่ค่อยได้อ่ะครับ:(
    เเต่อีกใจก็อยากได้รถมีทะเบียนอ่ะครับเเต่ให่เต็มเหมือนกัน ถึงจะโดนมันก็ยังมีทะเบียนพอเอาออกได้ เเต่รถผีผมกลัวผมจะโดนไปด้วยอ่ะดิ คืออยากทราบความคิดเห็นเฉยๆนะครับ ขอบคุนครับ:)

1. < Ice...Jojo >

< Ice...Jojo > New Member Member

36
    0
    0
    ขับรถผีราคามันถูกคับ...........แต่ผมว่ามันไม่สบายใจอ่ะ

2. Ducati749s

Ducati749s New Member Member

6
    0
    0
    ถ้ารถผี โดนคน โดน รถ ไม่คุ้มกัน แต่ถ้าเอาไปแข่งตอนดึกรถผีดีกว่าแต่งแรงเต็มที่ถ้าโดนปิดกล่องก็จอดไว้แถวนั้นละแล้วก็หนี้ไปสะไม่ต้องกลัว แต่รถมีทะเบียนถ้าเอาไปแข่งได้แต่ถ้าโดนจับก็โดนยึดอยู่ดีแถมเอาออกจาก ส.น ไม่ได้อีก แต่ถ้าขับใช้ในชีวิตประจำวันใช้รถมีทะเบียนดีกว่าครับ แต่ถ้าแข่งก็รถผีไปเล่นดีกว่า

3. haasza

haasza New Member Member

4
    0
    0
    รับของโจรติดคุกนะครับ คิดให้ดีๆ ไม่คุ้มกับอนาคต เงินไม่กีหมื่นบาทซื้อใหม่สบายใจกว่า เสียตังเป็นแสนๆให้พ้นคุกนะครับ เน้นสบายใจดีกว่า ที่สำคัญนะครับประเทศไทยจะได้เจริญด้วยครับ อย่าสนับสนุนมันเลย มันอาจจะย้อนกลับมาทีรถเราก็ได้ รถเราอาจโดยโขมยกลายเป็นรถผี

4. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    รถผีถ้าคุณ รับมาไกลๆแล้วมาขับ แถวๆบ้าน ตามยากครับ จอดให้ดีละกัน-*- จอดไว้บ้าน มันไม่เข้ามาหรอก แต่ ถ้าคุณ ขับไปโดนจับนี่ มันขอนู่นนี่ ไม่มีบอกว่าคนแถวนั้นไปครับ ถ้ามันจะยกรถแล้วให้คุณไปด้วย ฟอร์มคุยโทรศัพแล้วเดิน แน่บไปโล้ด 55

5. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    อยากได้มั่งอ่ะ รถผีนะ ผมจะเอาไปทำโหดเหมือนกันบอกกหน่อยได้ป่ะถ้ามี
    มีโอ หรือ นูโว ก็ได้

6. jar_zar

jar_zar New Member Member

30
    0
    0
    ไม่ได้ว่าคุณ นะแต่ผมเกียดมากเพราะว่า รถ ผม ผมซื้อมาราคาเต็มแล้ว พวกสันดาร... มาขโมยไปขาย

ไม่คิดเหรอไงว่าคนอื่นเขาเดือดร้อน

7. ไบร์

ไบร์ Guest

0
    0
    0
    ต้องการรถผี

ต้องการรถผี โซนิก แต่งแล้วหรือเดิมๆก้อได้ เมลมานะเมลเรา[email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้