หาที่เจาะดุมล้อห้ารูครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 6 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เนื่องจากร้านที่ตั้งใจว่าจะเอาไปทำเขาเกิดขึ้นราคาครับ เลยอยากจะลองหาที่อื่นดูบ้าง
    พี่ๆเคยทำที่ไหนแล้วดีไม่มีปัญหา รบกวนช่วยแนะนำผมหน่อยนครับ ขอบคุณครับ

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    สวนมะลิการช่างครับ

ลองหาเบอร์จาก google ดู

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ขอบคุณครับ
    ก็สวนมะลินี่แหละครับปรับราคาขึ้นและเวลาทำจากครึ่งวันเป็น วันครึ่ง ครับ ผมเลยอยากหาร้านอื่นทำครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวนมะลิการช่าง

5. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
  6. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
  7. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    พวกโมอาย ก็รับทำน่ะครับ แถว จรัล 13

8. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ซอย บึงสำราญครับ ทำดี ไม่แพงมาก รถแข่งที่อู่ก็ทำหลายคันครับ ชื่อ เล็กบ่าวาล์ว

9. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
  10. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    ขอบคุณครับ

11. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    ขอบคุณครับ อยู่แถวไหนครับ

12. joeshijoe

joeshijoe New Member Member

74
    0
    0
    ทำมาแล้วเป็นไงบอกหน่อยนะคับ พอดีสนใจจะทำอยู่

13. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ไม่ทราบว่าเค้าคิดราคาเท่ารั้ยคับ

14. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    3500เปน4000อันนี้พอรับได้
    ระยะเวลาทำครึ่งวันเปนหนึ่งวันครึ่งเกือบสองวัน ผมเลยลังเลที่จะทำร้านนี้ครับ

15. zooz

zooz New Member Member

106
    0
    0
    ค่าแรงเจาะใช้ได้เลยนะเนี่ย..ข้างละพัน / รูละ 200 บาท

มีแบบเจาะอยู่หรือเปล่าครับ..ถ้ามีแบบเจาะผมว่าโรงกลึงทั่วไปน่าจะทำได้

16. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    อ่อครับ ผมว่าหาร้านอื่นทำดีกว่าครับ

17. อยู่ถนนนวมินทร์ ตรงข้ามกับวัดสุวรรณประสิทธิ์ ก่อนถึงปัทวิกร ครับ
    หรือไม่ก็มาทำที่สนามเป้าศูนย์ล้อก็ได้ครับ วันเดียวน่าจะเสร็จ แต่ต้อง
    มาถึงร้านก่อนแปดโมง ไม่งั้นคิวจะยาวมาก

18. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    ขอบคุณมากครับพี่เต้ สรุปว่าผมถอดไปโรงกลึงเองเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้