จะซื้อรถจากโชว์รูม หรือซื้อจาก GM ดีครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย I'm Designer, 19 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    พอดีพี่ที่ออฟฟิศจะถอย เชฟโรเลต แคปติวา พอดีทาง GM เสนอมาว่าจะลดให้ 10% ของราคารถ
    ประมาณ 134,800 บาท
    แต่จะไม่มีของแถมอย่างอื่นนะครับ เช่นพวกประกัน กับพวกของแถมต่างๆที่ Sale จะแถมให้

หรือจะซื้อกับทาง Showroom ดีครับ
    ช่วยแนะนำหน่อย ขอบคุณมากครับ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ลด 10% คือ ซื้อจากสิทธิ์พนักงานใช่มั๊ยครับ
    ผมว่า คุ้มครับ เพราะได้การรับประกัน เหมือนกับซื้อศูนย์
    ประกันกับของแถม ราคา ถูกกว่า 130,000 แน่ๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้