สอบถามกูรูเรื่องท่อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tiewpairach, 9 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tiewpairach

Tiewpairach New Member Member

34
    0
    0
    รถผมเครื่องเดิม ใส่ท่อ Spoon n1ใส้ตรง เดินแป๊ปใหม่ 2 นิ้ว พักกลาง 1 ตัว แต่รุ้สึกว่าตอนนี้มันอิดมาก แถมกินน้ำมันมากกว่าเดิมอีก จะทำยังไงให้ปัญหานี่หายดีครับ รบกวนกูรูช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เกียร์อะไรหรอครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    แล้วมีเฮดเดอร์มั้ยครับ แล้วเกียร์MTหรือAT ครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ล้อขอบอาไรคับ

5. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ้าเป็นเกียร์ออโต้ ปลายใส้ตรง ก็อืดแน่ๆแหละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้