ถามเรื่องคนตัวใหย่

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย โมรัชด, 7 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โมรัชด

โมรัชด New Member Member

2
    0
    0
    พอดีผมเป็นคนตัวใหย่อะคับแล้ว ชอบตัวmr2มากเลยอยากรู้ว่าจะเข้าไปนั้งได้ไหมอะ
    สูง190 เอว42 หนัก 120อะคับ จะไปขอเขานั่งก็กะไรอยู่เลยอยากรู้ว่าขาจะติดไหมอะคับ

2. ที่อเมริกา / อังกฤษ ก็ใช้ MR2 กันเยอะ นะครับ ผมว่าไซส์ที่บอกมาก็น่าจะเดียวกันกับ ฝรั่งนะ

3. โมรัชด

โมรัชด New Member Member

2
    0
    0
    อิอิขอบคุนมากนะคับ สำหรับคำตอบ

4. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    ผมว่าผมสูงแล้วนะ เจอ190ไปนี่ยอมเลย ผมประมาณ186ครับ หัวไม่ติดครับ แต่ถ้านั่งหลังตรงๆเลยก็อีกไม่ไกลมากแล้วครับ ประมาณว่าถ้าวันไหนทำผมตั้งนี่ผมมันโดนหลังคาครับ เพราะงั้น190ผมว่ายังไหวอยู่ถ้าไม่ได้นั่งแบบหลังตรงๆเลยนะ เพราะคงต้องปรับเบาะเอนนิดๆอยู่แล้ว แต่เรื่องความกว้างนี่ไม่รู้ละ เพราะผมตัวผอมๆเลยอะ แต่คิดว่าไม่น่ามีปัญหาอะไรหรอกครับ

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ต้องลองไปนั่งดูอะครับ บอกไม่ถูกเหมือนกัน ว่าจะนั่งได้เป่าครับผม

6. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ผม ก็ 186 นะ ส่วนตัวเคยลองเทียบกับ rx7 ผมว่ากว้างก่านะ ส่วนกะ200 ผมว่าพอๆกันคับ ขับได้ๆคับแต่อย่าก้านยกน้าาา อาจจะลำบากได้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้