รบกวนถามเรื่องท่อเฮดเดอร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย MaN2MaN HiLuX HerO, 3 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaN2MaN HiLuX HerO

MaN2MaN HiLuX HerO New Member Member

63
    0
    0
    พอดีมีพวกจะให้ท่อเฮดเดอร์ของเครื่อง2L-2ในไมตี้มาน่ะครับ คือผมอยากรู้ว่ามันสามารถนำมาใส่ในเครื่อง2L-1ในฮีโร่ได้มั้ยครับ หน้าแปลนรูมันเหมือนกันมั้ยอ่ะครับ(พอดีของยังไม่ได้มาอ่ะครับ กลัวได้มาแล้วจะเสียของเปล่าๆอ่ะครับถ้าใส่ไม่ได้) แล้วถ้าใส่แล้วมันจะมีผลเสียตามมาหรือเปล่าครับ ช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ ขอบคุณหลายๆ

2. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    อัพรอผู้รู้มาตอบนะครับ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ต้องลองงงงงงงงงงงง น่าจะใส่ไม่ได้

4. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ไส่ไม่ได้ครับ
    ผมลองกะมือเลย
    เฮดทํามะดาหรือเฮดโบ
    ผมมีทั้งคู่ครับสนป่าว
    ใส่แร้วแรงนะๆๆๆๆๆ
    แต่ราคาไม่แรงงงอิอิอิอิ
    ของ2l-1กะ2l-teน้าค๊าปปปปปปปปป

5. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ตามเซียนเลยคราฟ

6. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ตามเซียนว่าเสยครับ

7. ตามข้างบนเลยยย

8. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    เจ้าของกาทู้มายังเอ่ย~

9. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ตามนั้นเลยครับ

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดันให้ ครับ

11. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    ยังๆๆๆๆๆๆๆ
    ไม่มาอีก~เฮ้อ~

12. MaN2MaN HiLuX HerO

MaN2MaN HiLuX HerO New Member Member

63
    0
    0
    ขอโทษด้วยนะครับที่เข้ามาตอบช้า พอดีไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูเลยอ่ะครับ งานเยอะจัด และขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับที่ตอบมาให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้