เชือดไก่ให้ลิงดู จาก ทีมงานถ้ำมอง กรุ๊บ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 1 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ดูกันเอาเองว่ารถใคร นี่แค่ตัวอย่าง สำหรับทุกท่าน กรุณาขับรถให้อยู่ในเส้นทาง เพราะนอกเส้นทางคือถิ่นของผม

1. ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอกันดีๆไม่ได้ก็ต้องโดนแบบนี้แหละ....หึหึหึหึหึหึ

3. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ใครเนี่ย?

เข้ามารายงานตัวด่วนเลย... :D:cool:

5. หึหึ รู้สึกหนาวๆร้อนกันไหมพี่น้อง โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. อีกนิสนึง :D:D

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    555+ ชัดเจนเปลี่ยน ว.2 เรียกกำลังเสริมด่วน เจอเป้าหมายแล้ว ก่อนที่เค้าจะไหวตัวทันหนีไปร้านอื่น หุหุหุ

8. หึหึ ตาเกียร์ เห็น ไหม ........................ ว่าพวกผมเอาจริง ทีม งานถ้ำมองกรุ๊ป โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

ระวังไว้เห่อะตาเกียร์ นี่แค่ ขำๆ

9. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    เอาให้มันชัดกว่านี้หน่อยครับพี่น้องครับ....
    ไอ้สาดดด.....ตุ้ยไอ้แว่นด้วยงานนี้มีเอาคืน อิอิอิอิอิอิ พวกมึงอย่าพลาดแล้วกัน.......

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เหอะ เหอะ เหอะ ทีมงานนี้ สงสัยจะมีคู่อริเยอะว่ะ :D :D :D

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    สงสัยจะต้องรีบทำประกันชีวิตด้วน....เอ่ยด่วนกันเลยนะครับเนี่ย................5555555555555555555555555+

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    มาชื้แจงโดยด่วนด้วยครับ ณ.วันนี้ เวลาประมาณใกล้เคียงเวลาเดิม (1ทุ่มก่าๆ) มีรถ TT คันสีเขียว วิ่งออกจากซอยนวลจันทร์ รามอินทรา

เลยอยากถามว่า ออกไปไหนครับ...................จากใจ ถ้ำมองกรุ๊ป :D :D :D

ปล......ภาพถ่าย ถ่ายไม่ทันครับ เพราะไม่ได้พกกล้อง และมือถือไป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 สิงหาคม 2009
  13. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    น้าน น่าน จะขายประกันอีกแหละ :D :D :D :D :D

14. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ต้องระวังตัวแล้วนะเนี่ย

มิเช่นนั้นอาจตกเป็นเป้าหมายของ ถ้ำมองกรุ๊ป แน่ แน่ เลยเนี่ย.... :D:cool:

15. ray-j

450
    0
    0
    ไอ้2ตัวมันไปไหนแล้วละ......มาแสดงตนหน่อยดิ.....
    แสบบบบบบบบบบบบบบบแบบไม่ธรรมดาเลยนเนีย....

16. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ไม่รู้ว่าจะมาถึงนครสวรรค์หรือเปล่านะ

17. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ไม่แน่นะคร้าบ ไปทุกที่ที่มีทาง :D :D :D

18. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    จิงหรอ แล้วรู้มั๊ย หมาเค้าอยู่ไหนอ่ะ.....

เกี่ยวกันป่ะเนี่ย 5555++++

19. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

ไม่รู้หรอกจร้า แต่ถ้าเจอแว้วจะบอกให้นะ ยังไม่หายเศร้าอีกเหรอ :) :) :)

20. โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาแล้ว กลัวที่ไหนตาปุ้ย 5555+ มาเอาคืนเมื่อไหร่ว่ามา ทีมงานถ้ำมองกรุ๊ป พร้อมเสมออออ

บอกแล้ว อย่าพลาดดดดดดดดดดดดดดดดด *0*

21. ผิดแล้วตาเต้ย ............... มันต้อง ไปทุกที่ ที่มีร้านเหล้า และเด็กดริ้ง โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D

22. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถ้ายังชัดไม่สะใจ....ไปร้านไหนก็อย่าหลบสิ

นี่แค่เป้นการโชว์ออฟเฉๆพี่ปุ้ย....ถ้าพวกผมเอาจิงอ่ะยิ่งกว่านี้เยอะ รุจัก70-300ไหม ชัดเจนเปลี่ยน เหอะๆ

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แว้วถ้ามันไปมีทาง เอ็งจะไปถึงร้านได้ไงว่ะ รึว่า..........ถึงไม่มีทาง เอ็งก็จะไปให้ถึงจนได้อยู่ดี เหอะ เหอะ เหอะ :p

24. ช่ายๆ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

25. ถ้าไม่อยากให้ทางทีมงาน ถ้ำมองกรุ๊ป เอาภาพที่เจ๋งๆ กว่านี้ลงเพิ่ม 1 กลม กับภาพที่จะถูก ลบ ออกจากสารระบบ

ไม่ได้ขู่ .... ส่วนวันและสถานที่นัดส่งของเราจะมาแจ้งอีกที

26. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 สิงหาคม 2009
  27. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ฝากถึงทีมงาน ถ้ำมองกรุ๊ป นะว่าที่นครสวรรค์ หญิงเต็ม เหล้ามากมาย สนใจจะมาหา RT 60 สีฟ้ามั้ยล่ะคับ รับลองต้องติดใจ หุหุ

28. มีมากมายจริงหรอครับ กลัวจะไม่พอพวกผมอะจิ :D:D:D:D

29. ray-j

450
    0
    0
    ไอ้แว่นนี้.........เดียวมึง...........เดียวพร้อมแล้วจะโทรหา....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้