AMp เสียเอาไปซ่อมที่ไหนดี ครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย badboy123, 21 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. badboy123

badboy123 New Member Member

2
    0
    0
    AMp เสียเอาไปซ่อมที่ไหนดี ครับ ช่วยแนะนำ ค้วยครับ ู่
    ขอบคุณ มากๆ คับ

2. noappear

noappear New Member Member

63
    0
    0
    บ้านหม้อสิครับ ถูกดี แต่ต้องยืนคุมนะ ไม่งั้นเดี๋ยวจะเกิดอะไรขึ้นเราจะไม่เห็น

3. powerpig

powerpig New Member Member

56
    0
    0
  4. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    บ้านหม้อที่เดียวครับ ยกเว้นแอมป์เกรดดีๆที่ส่งศูนย์ดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้