------------ขอความช่วยเหลือพี่น้องหน่อยครับ รถโดนทุบกระจก ขโมยของเมื่อคืน ---------------

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย @TOMmy, 5 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @TOMmy

@TOMmy New Member Member

32
    2
    0
    ขอความช่วยเหลือพี่น้องหน่อยครับ รถโดนทุบกระจก ขโมยของเมื่อคืน กลับจากทำงานตอนเที่ยงคืน ก็เลยขี้เกียจจอดรถในบ้านเลยจอดรถไว้นอกบ้าน นอนตอนตีหนึ่ง แม่มาปลุกตอนตีสาม บอกรถโดนทุบกระจก ขโมยของน้องข้างบ้านเล่าว่า เห็นรถกระบะ สีดำมาจอด แล้วก็มีคนใส่หมวกไหมพรม มาทุบกระจก พอดีหมามันเห่าน้องก็เลยวิ่งไปหน้าบ้าน โจรมันก็เลยไม่ได้ของอะไรไป ผมอยู่นวมินทร์ 90 ครับ ตำรวจบอกตอนนี้มันอาละวาดหนัก แถว รามอินทรา นวมินทร์ และ บางกะปิ ช่วงมีบอล มีการเล่นพนันกัน ฝากเตือนว่าอย่าเอากระเป๋าไว้ในรถน่ะครับ แล้วรบกวนหน่อยครับ กระจกประตูหลังซ้าย ราคาเท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบพระคุณครับ :cry:

2. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ผมมีอยู่ครับ อยากได้โทรมาราคาแล้วแต่จะให้ครับ 086-7015064

3. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ยังงัยก็รอบคอบไว้ อย่าประมาทครับ

4. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    เสียใจด้วยครับ ต้องระมัดระวังมากๆ แล้วครับ

5. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    ช่วงนี้อันตรายครับ แถวโชคชัย4 ก็โดนกันหลายคัน

6. เสียใจด้วยคับ ต้องระมัดระวังหน่อย ช่วงนี้ ฟีเวอร์บอลโลกด้วย

7. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อย่า วางอะไรล่อตาล่อใจ

ไม่้ก้อติด film ทึบๆๆๆ ด้านหลัง ช่วยได้เยอะ

8. @TOMmy

@TOMmy New Member Member

32
    2
    0
    ขอบพระคุณทุกท่านครับ ได้กระจกแล้วครับ ไปที่ร้านกระจกบกตอนนี้แก็งค์ทุบกระจกอาละวาดใหญ่แล้วครับ เค้าบอกว่ามันจะทำช่วงวันอาทิตย์ตอนกลางคืน โดยใช้อุปกรณ์ ทุบบริเวณขอบกระจกทำให้ร้าวครับ

9. chadnarin_28

chadnarin_28 New Member Member

40
    0
    0
  10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจด้วยนะคับ โจรเยอะจริงๆเดี๋ยวนี้

11. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ใกล้ๆบ้านผมเหมือนกันครับ

12. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ขอให้ทุกท่านอย่าประมาทนะครับ ทุกวันนี้คนจนมุมทำได้ทุกอย่างครับ

13. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ยังไงก็ระวังกันไว้ด้วยนะคับ

14. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เสียใจด้วยนะครับ คราวหน้าก็จอดในบ้านเถอะครับมันอันตรายช่วงนี้โจรเยอะทั่วประเทศเราก็ต้องระวังกันหน่อยครับ ป.ล.เอาใจช่วยครับ

15. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    ฟาดเคราะห์ไปครับ

16. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ระวังกันด้วยนะครับ ทุกๆท่าน

17. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    โจรใจร้าย

18. oateksom

oateksom New Member Member

30
    0
    0
    คงเปนไอ้มอไซวินไม่มีเงินจ่ายโต๊ะทุบเเน่

19. dot1x

dot1x Member Member

55
    0
    6
    ขอบคุณครับ คราวหน้าคราวหลังจะได้ระวังเอาไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้