สอบถามขนาดหลอดไฟ ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย YuisY, 4 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YuisY

YuisY New Member Member

22
    0
    0
    คือว่า ไฟตรงปุ่ม AC มันขาดครับ

จะไปซื้อมาเปลี่ยนแต่ไม่ทราบขนาดครับ

รบกวนช่วยบอกขนาดด้วยครับ

ขอบคุณจ้าา :D:D:D

2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    หลอดเล็กๆจิ๋วๆมีขาลวดยาวๆๆต้องเอามาพันเข้ากับปลั๊กเอง รื้อยากนิดหน่อย รูปเด่วหามาให้ เรียกว่าหลอดไรไม่แน่ใจ
    หรือไม่ก็ถอดของเดิมก่อนแล้วเอาไปเทียบง่ายสุดอะ ^^

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    แกะยากหน่อยนะครับ ส่วนมากจะเปลี่ยน ทั้งตัวเลย ง่ายกว่า ไม่เกิน 500

4. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ถ้าเปลี่ยนได้เปลี่ยนดีกว่าพี่ มันหลอดละ 5บาท10บาทเอง นุเคยเปลี่ยนมา 2 ครั้ง ครบ 2 ปุ่มแล้ว ใช้ยาววๆๆเลย

5. YuisY

YuisY New Member Member

22
    0
    0
    กระจ่างครับ ^_^

ขอบคุณ พี่นุ กับ พี่บอยครับ

เปลี่ยนทีเดียวเลยจบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้